2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Miss you too Bestie 🥰🥰 Hope u mzima kama tambo za mashabiki wa Messi bila maumivu kama ya sie mashabiki wa mbuzi wa ureno
MI sijambo kabisa best. 🥰

Hahahaaa. Mi nilialikwa nishangilie Argentina ila aliyenishawishi hata simuoni hapa.

Mtani uko wapi lakini Greatest Of All Time. Uje kujibu mshambilizi huku.
 
1000058511.jpg
 
Boss unaangalia bolu na kisirani dhidi ya KING LEO😃 Unafurahisha sana shabiki wa Nyumbu.
Nikisema mechi iishe ndio nifurahi naweza nisifurahi kwasababu yambele siyajui.

Jana nilikuwa na siku mbaya sana na nilisema itafika time namimi nitacheka.

Wakati wenyewe nauona ndio huu sasa kwanini nisiutumie, ukiharibika je?

So yeah this is my hate watch
 
Back
Top Bottom