Ongeza na spain na FranceTiki mbili means ndio chama lako
Iran anacheza Jumanne saa 10:00 alfajiri kwa saa za huko Bongo (04:00am) yani Jumatano kuamkia alfajiri inayofuata ya Jumanne,Nasubiri mechi ya Iran sijui wanacheza lini wenzao US kashacheza na ushindi mnono
Australia ashampiga mturuki moja kipindi cha kwanzaNimeamka niwaangalie Mloganzila na Australia
Kwenye Afconhakuwepo naona ni usajili mpya alikiwasha ile mbaya jana
Nafuaga alfajili 😂😂😂It means, hata nguo huwa unafua usiku kwa usiku 😀😀
Bado mapema sana, kumbuka Argentina 2022, mechi ya kwanza walifungwa na Saudi arabiaBrazil ameonesha mpira wa kawaida. Siwaoni wakifika nusu.
Wanajipigia mtu hapo..tupo Ibadani..Pastor katupa UpdateNimeamka niwaangalie Mloganzila na Australia
Huyo jamaa ni motoo...😀😀
Aisee huyu jamaa ni level nyingine, kaisumbua sana beki line ya Brazil, na speed yake nayo hatari na nusuKwenye Afconhakuwepo naona ni usajili mpya alikiwasha ile mbaya jana