Selikavu
JF-Expert Member
- Jul 14, 2017
- 15,512
- 34,718
Tanzania ta viwanda mama hajafungua nchi hukoTanescošš
Tanzania ta viwanda mama hajafungua nchi hukoTanescošš
Kiasili sijui ni wawa wapi.Taifa lake la asili ni Algeria ??au nimechanganya
šKweli wenzetu mpira upo kwenye DNA
Haishangazi kuwaza kwanini Mugabe alikuwa tayari kupeleka mabinti wa nchi yake Brazil ili wakapewe mimba warudi Afrika wazae watoto ili kizazi kijacho kuwe na vipaji kama Brazil
Lakini hapa ni kama mzee aliwaza kwa kuangalia angle moja. Aliona nafasi ya mwanaume kurithisha vinasaba kwa mtoto.
Hakuwaza maybe ingewezekana pia mtoto angechukua tabia za mama badala ya kuwa mchezaji mpira kama alivyotarajia, mtoto angekuja kuwa mwizi?