Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,553
- 133,060
Si ni kesho tu hapo ngoja ifike tuone.Sio Yamal mkuu ni mpira wanaopiga zile pass ukichanganya na makeke ya Yamal ndo kabisa na huku pembeni umkute olmo ni 🔥.Nakumbuka EURO sikuangalia sana niliangalia Ile game yao vs Germany tena dakika ya 90 ball lililokuwa linapigwq mule ni kama orgasm 😄
Hapo hapo nikatoa nikamwambia mshikaji ili Spain wanabeba kama unabisha weka mzigo asipobeba Spain chukua hela , hela niliichukua
Licha ya kwamba mnacheza na mpinzani wa daraja la chini lakini nitakuwa na hate watch siku hiyo