Mi mi
JF-Expert Member
- Jul 14, 2024
- 6,406
- 12,736
Anapoteza pasi sanaYani Vini ukimtoa kwenye moment ya goli sioni thamani yake humu
Anapoteza pasi sanaYani Vini ukimtoa kwenye moment ya goli sioni thamani yake humu
Hakimi kuna namna ameishi na Vin..Yani Vini ukimtoa kwenye moment ya goli sioni thamani yake humu
Yeah, ingawa ametoa super jackpot, sijui aliona anakula hasara??Sasahv haizidishia rangi imekua mbichi zaidi
Baada ya hapo akapoteana kabisaYani Vini ukimtoa kwenye moment ya goli sioni thamani yake humu
Watafika mbaliTukiweka ushabiki pembeni, Morocco wapo serious sana
Sio Vinni tu Hawa Brazil mpira hamna kabisa, wanacheza mpira wa kizamani sana.Yani Vini ukimtoa kwenye moment ya goli sioni thamani yake humu
100%Tukiweka ushabiki pembeni, Morocco wapo serious sana
Ni mojawapo ya madhara ya kuona faida pekee bila kuangalia hasara.Kweli wenzetu mpira upo kwenye DNA
Haishangazi kuwaza kwanini Mugabe alikuwa tayari kupeleka mabinti wa nchi yake Brazil ili wakapewe mimba warudi Afrika wazae watoto ili kizazi kijacho kuwe na vipaji kama Brazil
Lakini hapa ni kama mzee aliwaza kwa kuangalia angle moja. Aliona nafasi ya mwanaume kurithisha vinasaba kwa mtoto.
Hakuwaza maybe ingewezekana pia mtoto angechukua tabia za mama badala ya kuwa mchezaji mpira kama alivyotarajia, mtoto angekuja kuwa mwizi?
Those guys tutawasema saana but wanajua wanacho kitafuta uwanjaniTukiweka ushabiki pembeni, Morocco wapo serious sana
😀😀😀, hii team ilikuwa haitabiriki, wengi watakuwa waliweka over 1.5Kwa wale wadau wa betting poleni sana na mlale unono kila kazi na changamoto zake 😴