Nifah
Platinum Member
- Feb 12, 2014
- 34,418
- 82,410
Si bora hata ningekuwa huko?Ni ushabiki tu mama kama ilivyo kwa Arsenal.My dia kwani nawe uko marekani?
Kwani huwa nipo Uingereza?
Si bora hata ningekuwa huko?Ni ushabiki tu mama kama ilivyo kwa Arsenal.My dia kwani nawe uko marekani?
Hawezi fika kule Kuna watu wameanza kupack bags kurudi afrikaNimeota Jecha kaenda marekani hivi habari hii ni ya kweli???
Si walimsusia chama hawaNamuona bush katika kivuli cha trump kwa mbali akiikaribia ikulu wacha tuone
Tatizo key states ambazo kwa miaka mingi zimechukuliwa na washindi zishadondokea kwa wekundu...Naona huyo mama kaanza kupunguza gape.
Umeona eheeeila wenzetu hadi raha... sisi huku matokeo wiki mbili mara masanduku yameibiwa, mara karatasi hazitoshi, mara wasimamizi wamechelewa kufika....Mambo kibao....
Yani wewe ndio hujui kabisa.You can't separate trump and Putin . Hivi umesahau cyber attack iliyofanywa Na Russians kwenye dhidi ya Hillary Clinton.
Clinton 215 vs Trump 238
Too close to call bado
MuongoYani wewe ndio hujui kabisa.
Trump hana urafiki na huyo Putin ata kidogo. Tena subiri uone likishinda km midege ya Russia itakua inafurukuta huko Syria.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Wewe tena shemela?Shemela na mimi niko na jina la kiarabu.
Sasa pressure ya nini?Au una mpango wa kuzamia kama mie.....lolSi bora hata ningekuwa huko?Ni ushabiki tu mama kama ilivyo kwa Arsenal.
Kwani huwa nipo Uingereza?
Yani wewe ndio hujui kabisa.
Trump hana urafiki na huyo Putin ata kidogo. Tena subiri uone likishinda km midege ya Russia itakua inafurukuta huko Syria.
Professor japo hataki Trump ashinde lakini aliamua kumwaga ukweli wa kitakachopelekea ashinde..Hajawahi kukosea...sio kama tb joshwa
Hajui lolote huyoPutin ni pro Trump
Hata speech za Trump huwa anawafagilia sana Russia
Acha uongo weweClinton 215 vs Trump 238
Too close to call bado