Recent content by UNIQUEMAN1

  1. UNIQUEMAN1

    Viroja: Siku ya kwanza kupanda ndege (ushamba mzigo)

    Aise acha ndege, nilienda na maza mlimani city, akaniambia "nivue viatu?" nikamwambia hapana mama. Sijui kwenye ndege itakuwaj. Binafs sijapanda ndg one day yes Sent using Jamii Forums mobile app
  2. UNIQUEMAN1

    Nini tofauti ya jeraha na kuumia?

    Una umri gani wewe, hujui tofauti ya R na L? Huko shule ulienda kusomea ujinga? Sema jeraha, sio jelaha. Ungekuwa karibu ningekujeruhi Sent using Jamii Forums mobile app
  3. UNIQUEMAN1

    Hali ya maisha ikoje mahali uliko?

    Mahindi yamepanda bei GOD IS GREAT Sent using Jamii Forums mobile app
  4. UNIQUEMAN1

    Jinsi ya kujua kama wewe ni mzembe

    Hakika MI mzembe Sent using Jamii Forums mobile app
  5. UNIQUEMAN1

    Nahitaji kujifunza kuongea Kiingereza kwa mtiririko mzuri

    Wakuu vipi, hamjambo? Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza naomba msaada wa namna ya kujua kuongea ung'eng'e vizuri mbele ya watu. Nimesoma mpaka digrii ya kwanza lakini najiona fala tu, hasa linapokuja suala la kuwasilisha mada kwa lugha ya Kiingereza. Niombe kwa yeyote mwenye linki...
  6. UNIQUEMAN1

    Maisha yamekuwa magumu sana awamu hii

    Usitumie nguvu kumuelewesha mtu mwenye tatizo la ubongo is a yupo hapa hospital ya wagonjwa wa akili Dodoma tunamuuguza. Ni ndg yetu msameheni Sent using Jamii Forums mobile app
  7. UNIQUEMAN1

    Naomba kujua jinsi ya kufanya activation ya Windows 10

    Asante sana Sent using Jamii Forums mobile app
  8. UNIQUEMAN1

    Sioni madhara ya nyeto

    Madhara yapo. Mfano mtu ukishapiga badala ya kuandika neno MPAKA unaandika MBAKA Sent using Jamii Forums mobile app
  9. UNIQUEMAN1

    Joyce Ndalichako na Kiingereza kibovu tena

    Ni British cancel [emoji41] Sent using Jamii Forums mobile app
  10. UNIQUEMAN1

    Msaada wa kupata notes za Form 1 Hadi 4 kwa PDF

    Poa Sent using Jamii Forums mobile app
  11. UNIQUEMAN1

    Msaada kuhusu vifurushi vya mtandao wa TTCL

    Ttcl wapuzi tu Sent using Jamii Forums mobile app
  12. UNIQUEMAN1

    Nilihama Tigo kwenda Airtel kwa unafuu wa bando kumbe huku ndiyo wezi wakubwa

    Slope =change in y /change in x Sent using Jamii Forums mobile app
  13. UNIQUEMAN1

    Ndoto ya Marehemu baba yangu inanitesa

    UNIQUEMAN1, hukusubiri matunda ya watoto wako 7 [emoji115] Sent using Jamii Forums mobile app
  14. UNIQUEMAN1

    Ndoto ya Marehemu baba yangu inanitesa

    Ni miaka 4 tangu baba yetu atutoke. Mara nyingi amekuwa akinitokea ndotoni. Alikuwa na kawaida ya kutuachia chakula au tukirudi kutoka shule anatuambia ingia ndani kwenye kabati kuna msosi mle. Sasa, nimekuwa naota anatukusanya watoto wake anaanza kutupa maneno ya kuishi na watu vizuri n.k...
Top