Recent content by Nimkimbilie nani

  1. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Assume unashabikia yanga, man-u na real madrid.
  2. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Humu JF kuna kasumba ya kuwa dharau wale join 2020 kuendelea

    Joined 2022 :D
  3. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Wakuu nisaidieni, Hata dk 1 Haifiki nimefika

    Mnadanganywa na porn vijana
  4. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Huyu hapa anadai eti Mama Abduli alisikitishwa, na alilia, kutokana na mauaji ya OCT 29

    Unakumbuka mama alinukuu kauli ya mkapa.??!
  5. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Mwanamke kama anakupenda unatambuaje ?

    Binadamu hatufanani we muamini.
  6. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Yanga na Manqoba imeisha hiyooo

    Simba ishawahi kuwa na makocha 3 kwenye msimu mmoja
  7. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Hivi Adam na Hawa kosa lao lilikuwa ni lipi na Shetani kosa lake ni lipi??? nimesoma maandiko bado sijaona

    Kosa la adam ni kutokutii amri ya Mungu.
  8. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri

    Hiki kitu kinahitaji uelewa mkuu.!!!?. Haya ni mambo ya kijamii busara inahitajika kushauri.
  9. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Kuna changamoto ya kupokea Verification Codes Tanzania, nini kimetokea? Tumekuwa blocked?

    Weka salio la kawaida, sometimes wanakata kwenye salio.
  10. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Wanawake sijui kwanini hamuelewi…

    Una jini kama sio pepo la ngono.
  11. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Mara walianzisha vuguvugu la Mo29, This time ni Mbeya, hakika sijawai kuona mikoa yenye watu wasio na uoga kama Mara na Mbeya. Mikoa mingine mjifunze

    Vyombo vyetu vya usalama inabidi vijifunze namna ya kuzuia maandamano kabla hayajatokea.
  12. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania FT: Yanga SC 4-1 CFFA | CAFCL | Azam Complex | 1:00 Usiku

    Tupige week leo
  13. Nimkimbilie nani

    JamiiForums Tanzania Hivi mnaamini haya magari ya kutembelea ya mchina yanayokuja Africa?

    Mchina anakuja kasi usimchukulie poa.
Back
Top Bottom