Mpaka leo Polisi Dodoma hawajatoa Ripoti ya kifo cha MC Pilipili

Mpaka leo Polisi Dodoma hawajatoa Ripoti ya kifo cha MC Pilipili

Mawele

Platinum Member
Joined
Jul 25, 2023
Posts
1,129
Reaction score
4,122
Mpaka leo Polisi Dodoma haijatoa ripoti ya kifo cha Mc. pilipili, Ila maMc wenzake na wasanii wote wapo kimya hawajampazia sauti mwenzao.

Kila mtanzania anahaki ya kuishi kulindwa na kufurahia maisha kwenye nchi yake, hakuna Mungu mtu wa kupanga nani auawe nani aishi Tanganyika.

20260413_225328.jpg

Pia soma: Mpoki: Nilitarajia waliomuua MC Pilipili wangekuwa wameshakamatwa
 
Profile ya mtu kama pilipili ni aina ya watu ambao hawana noma na mtu, hata kama ww umemkosea yeye ndo anaweza omba msamaha

Sasa inakuaje mpaka yamemkuta hayo
 
Mpaka leo Polisi Dodoma haijatoa ripoti ya kifo cha Mc. pilipili, Ila maMc wenzake na wasanii wote wapo kimya hawajampazia sauti mwenzao.

Kila mtanzania anahaki ya kuishi kulindwa na kufurahia maisha kwenye nchi yake, hakuna Mungu mtu wa kupanga nani auawe nani aishi Tanganyika.

View attachment 3572300
Pia soma: Mpoki: Nilitarajia waliomuua MC Pilipili wangekuwa wameshakamatwa
Ukiona hivi basi ujue kuna mawili;
1. Wanahusika
2. Wahusika wana nguvu/mamlaka kuliko wao.

Maana haiwezekani mawasiliano ya simu, nk yashindwe kuwabaini wahusika.
 
Mpaka leo Polisi Dodoma haijatoa ripoti ya kifo cha Mc. pilipili, Ila maMc wenzake na wasanii wote wapo kimya hawajampazia sauti mwenzao.

Kila mtanzania anahaki ya kuishi kulindwa na kufurahia maisha kwenye nchi yake, hakuna Mungu mtu wa kupanga nani auawe nani aishi Tanganyika.

View attachment 3572300
Pia soma: Mpoki: Nilitarajia waliomuua MC Pilipili wangekuwa wameshakamatwa
Una shangaa hilo, hadi leo ni miaka tisa hawajafungua jalada la Tundu Lissu kupigwa risasi . Polisi hawa ni majambazi wanaovaa uniform .
 
It seems polisi wetu ni wahusika wakuu wa ujambazi nchini, serikali ipo kimya kwa sababu inawatumia kwenye ujambazi wao.
 
Back
Top Bottom