Kwani wakati wa Magufuli kulikuwa na shida? Si tunaambiwa kwamba watu walikuwa na maisha mazuri haijapata kutokea? Na kwamba awamu hii ndiyo watanzania tunashida?
Kabla ya kukupa jibu naomba nikuulize swali, Ingekuwa mfiwa ni mama yako naungeulizwa swali hilo ungejibu nini? Swali la pili ingekuwa mfiwa ni Dada yako halafu mtu anakuuliza Dada yako akimaliza eda naruhusiwa kumtongoza? Ungejibu nini?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.