Recent content by Locci

  1. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    " to using"???hahaaaaaa huuuuhaaaa
  2. Locci

    Majirani( Ke ) wanawasiwasi na SGR ya Tanzania kuliko hata wakandarasi waliopewa tender

    we jamaa ni nondo,sina matatizo na jina lako "akili timamu"
  3. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    kwanza nijibu hiyo ni english ya wapi??
  4. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    "to using"..????nyie jamaa ndo wanasema mnajua english khaaa!!
  5. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    kweli mkuu uwanja mbovu sana yaani Mpira unadunda hapa unatua kuleee dah!!
  6. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    ila jamaa uwanja wenu ni mgumu sijawahi ona..yaani mpira unadunda hapa unaenda kutua kuleee..pasi ikipigwa inadunda dunda hatari tupu!! wachezaji wa tz wanacheza mechi ktk mazingira magumu sana dah!!
  7. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    ukiandika jambo hapa sio private tena!yaani ukishapost tu basi si jambo la kwako peke yako, lishakuwa public..!!sawa slum dweller?? uzuri wetu si wabongo hatupendi uongo uongo..!! English ya he don't na you doesn't ni english ya wapi??labda ni english ya korogocho huko kwenu..
  8. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    kwenda zako hapaa... you doesn't (you don't) he don't (he doesn't) unataka kumuongopea nani??
  9. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    haaaaaa umekamata makende yake haswaa eti "you doesn't " "he don't"... hii sijui kiingereza ya wapi??.
  10. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    livin' tandale is better than to live in fucking korogocho area,that korogocho area is a right place for pigs.!no Tanzanian can even walk throughout those streets..
  11. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    weka picha, acha porojo..
  12. Locci

    Tanzania tujifunze kupitia ukuaji wa uchumi Ethiopia

    mkuu nchi hii haiendelei si kwa sababu eti ni wavivu,hatuna elimu,n.k kama ambavyo wanatuaminisha!! tatizo ni kila baada ya miaka mitano kuna watu wanapokezana,mkuu wa nchi anateua genge lake kutafuna keki ya taifa!! Viongozi ni wezi sana tena bila wasiwasi,wana anzisha miradi uchwara ili...
  13. Locci

    Tofauti kati ya marehemu na hayati

    hayati-kwa mtu aliyekuwa maarufu marehemu-kwa mtu wa wakawaida tu asiyekuwa na umaarufu
  14. Locci

    Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

    acha uongo wewe!!unavunga.....??
Top Bottom