Recent content by Kashai

  1. K

    JamiiForums Tanzania Misimu huu Simba asipochukua ubingwa .haji kuchukua mpaka kiama

    Lipo Wazi SIMBA BINGWA.
  2. K

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Hawana Tofauti na Wahaya, Watu wa Shari shari hiviii...
  3. K

    JamiiForums Tanzania Kiburi chake kinampoza sasa, anaomba poooo

    Kila Siku Nawaambiaga Rafiki Zangu, Fanya Ufanyavyo ASILI Ya Mtu ipo Palepalee .... !!!! Unaweza Ukaoana na Mtu Vizuri ila Kumbuka ASILI yake ipo Palepale.... ASILI Haipotei.
  4. K

    JamiiForums Tanzania Serikali inahamasisha zinaa na kuharibu familia. Mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa hapaswi kupewa urithi

    Shida Zote hizo za ninii.... Mwanamke kama Huna Malengo Nae Tumia Condoms....!!!
  5. K

    JamiiForums Tanzania Ujumbe mzito wa Farhan kwa Eng. Hersi Said

    Farhan Yupo Sahihii, Kocha Alikuwa na Makosa Yake, Na Viongozi Nao Wana Makosa Yao,, Nilishangaa sana Walipomuachia Yule Kocha Miloud Aondoke,, Unamuacha Depu na Okello Waondoke Looh.... !!! Viongozi Wa Yanga Nao Wajitathimini.
  6. K

    JamiiForums Tanzania Jamii za Pwani malezi ya watoto yamewashinda. Dini imeshindwa kuwasaidia pia

    Mtibeli, hii iweke kama Uzi wako Bro. Nataka Ni Subscribe Umemaliza kila Kitu .....✍️
  7. K

    JamiiForums Tanzania Dkt Chemical anafundisha nini huko UDSM kama hajui Ndoa ni sehemu ya mafanikio ya mtu both Mwanaume na Mwanamke?

    Mtibeli, Naomba Ule uzi wako wa "Dunia inaogopesha Maisha sio Mashindano" Uliuandika Mwaka 2023 kama sikosei... Ulimwaga Madini Mengi Sana Mulee.... Nisaidie Ule Uzi Kaka....!!!
  8. K

    JamiiForums Tanzania Kila nikikutana na wazee/watu wakiniuliza swali "una mchumba?" Najikuta naumia

    Hilo Sio Swali La kumuuliza MTU, Unless Uwe Unamtaka... Mimi Dada Kila siku Ananiambia "Umri Unaenda, Umri Unaendaa " Huwa Nakaa Namuangalia weeh, Hajui Mdogo wake Nisingekuwa na Tatizo La Usikivu Basi Huenda ningekuwa Mbali kiuchumi, Maana Nakosa Fursa Nyingiii Sana.... Kuna Siku...
  9. K

    JamiiForums Tanzania HAKUNA HAJA YA KUFANYIANA UBAYA.

    Sote Tutakufa tuu, Vyote tutaviacha tuu, Hakuna Haja Ya Kufanyiana Ubaya... Wanawake Hakuna Haja ya kuwaua Wanaume Zenu, eti kisa Mbaki na Mali, Kumbuka Nanyi Mtakufa tuu, Mtaviacha tuuu.... Vyote Ni Ubatili, Hakuna Haja ya Kufanyiana Ubaya....!!! Kashai.
  10. K

    JamiiForums Tanzania Ajira

    Asante.
  11. K

    JamiiForums Tanzania Hakuna timu yeyote Barani Africa inayotamani kukutana na hii Simba ya Steve Barker

    Lipo wazi, SIMBA Ana Timu Na Kocha Mzuri, Cha Msingi Dirisha Dogo Atafutwe Namba 9 Kariba la Fiston Mayele ili Asaidiane na Doumbia.... Oyaah SIMBA Mtatisha Sanaa...!!!
  12. K

    JamiiForums Tanzania KERO Walinzi tuliosimamia Mitihani ya Taifa Form 4 - Kakonko tumelipwa posho pungufu

    Sio Tuliosimamia, Sema Tunaosimamiaa, Kwasababu Mitihani Bado inaendeleaa....
  13. K

    JamiiForums Tanzania Kwa wale wenye tatizo la kusikia tupeane ushauri mbinu za matibabu na changamoto tunazokabiliana nazo

    Mimi Ni Muhanga Tangu Darasa La 6 Nilipoumwa Maralia kali Na Kuchomwa Quineni Up-to-date Naishi Na Usikivu Hafifu 😢, Changamoto ni Nyingii Sana ila Huwa Napotezea tuu.... Darasani Nilikuwa Vizuri Kwasababu Akili Ninazo ☺️, Mtaani Nina Heshimika Coz Kwanza Wakiangalia Mimi Kiziwi nimefika...
  14. K

    JamiiForums Tanzania You Attract What You Think and Believe - Is Your Mind Your Biggest Enemy or Power?

    Si Niliona Umesoma ile Thread Yangu Last week, Labda Umesahau tuu... Anyways Mimi Ni Mpiga Ngoma za Shughuli, Vigodoro,, Baíkoko 😅 , Ndo Mishe inayoniweka Mjini ☺️.
Back
Top Bottom