Recent content by Jaguar

  1. Jaguar

    Hivi wanawake wa hivi wamekosaga nini kwenye ndoa zao?

    Kama ilivyo kwa adui wa mwanamke ni mwanamke!
  2. Jaguar

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Yeah,the man himself Fede valverde,a.k.a FedEx...(Fedexpress)
  3. Jaguar

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Tunawapiga kama ngomaaa!
  4. Jaguar

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Tunawakanda vizuri hapo hapo kwao Wanda metropolitano.
  5. Jaguar

    Huko mbinguni tutakuwa katika umri gani?

    😂😂😂
  6. Jaguar

    Mbinguni kutakuwa sehemu ya aina gani? Watu watakuwa wanafanya nini?

    Halafu ukisha washona hao mabikra wanakuwa useless next time kwasababu sio mabikra tena?,au bikra zao zinakuwa renewed every time??!!
  7. Jaguar

    Mbinguni kutakuwa sehemu ya aina gani? Watu watakuwa wanafanya nini?

    Hayo mambo yote ya Gravitational force,atmospheric pressure hali ya ukuaji wa kustaajabisha wa mimea,wanyama na wadudu,sisi sote tunashindwa kung'amua ni nini chanzo cha yote haya? Naungana na wewe kwamba MUNGU yupo,lakini naamini kuna natural power behind the creation of this world,hiyo power...
  8. Jaguar

    Mbinguni kutakuwa sehemu ya aina gani? Watu watakuwa wanafanya nini?

    Ok,na MUNGU pia alitokana na nini?
  9. Jaguar

    Nje ya mawazo ya Mwanadamu Mungu hayupo, hajawahi kuwepo, na hatakuwepo

    Iko hivi,kuna wale wanaoamini MUNGU yupo na pia kuna wale ambao hawaamini kwamba MUNGU yupo.Kwanza tujikite zaidi katika kutafsiri neno kuamini. Kuamini ni ile hali ya mtu kutolijua jambo au kitu fulani lakini hataki kukubali kwamba hajui. Wanaoamini MUNGU yupo,hawana uhakika kama yupo,ila...
  10. Jaguar

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Naona betway nao wameingia TZ kuja kula hela zetu!
  11. Jaguar

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hahaaah,Mkuu mimi sio wa kupigwa kizembe,hizo paid apps sinunui,ninafanya kuzihack,simuamini mtu kirahisi😂😂
  12. Jaguar

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kwa anayeijua app ya android inayotoa tips za uhakika,hata kama ni V.I.P ya kulipia.
  13. Jaguar

    Manchester United(Red Devils) Special Thread

    Mkadhani Arsenal tulitolewa kizembe
  14. Jaguar

    Je, wewe ni mtoto wa kwanza katika familia: Fahamu jinsi Potential yako inavyowindwa ili uharibike

    Hivi kwa mfano akina sisi ambao kaka/dada yangu alizaliwa kwa mama mwingine,halafu akaolewa mama yangu na mimi nikazaliwa wa kwanza kwake,hapo vipi,nani mwenye baraka za mtoto wa kwanza,yule mkubwa wangu aliyezaliwa na mama mwingine au mimi?
  15. Jaguar

    Unadhani mtoto yupi kati ya hawa kapata malezi sahihi?

    Huyo wa kushoto ndo kalelewa vizuri,manake anachokiona ni kigeni kwa macho yake,hajui kama kina ubaya au uzuri gani.
Top Bottom