Mjina Mrefu
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 3,048
- 3,418
Wakuu,
Najua kila mtu ana utaratibu wake wa kupiga sounds hizi pisi.
Kimsingi, mimi nikiielewa pisi, nikamwaga verse ndani ya wiki mbili hainielewi, basi naipotezea kabisa.
Huwa masuala ya kuumizana akili na kupeana stress muda mrefu sihitaji.
Baada ya kusema hayo, nayeyuka huku nikiweweseka kiwendawazimu.
Najua kila mtu ana utaratibu wake wa kupiga sounds hizi pisi.
Kimsingi, mimi nikiielewa pisi, nikamwaga verse ndani ya wiki mbili hainielewi, basi naipotezea kabisa.
Huwa masuala ya kuumizana akili na kupeana stress muda mrefu sihitaji.
Baada ya kusema hayo, nayeyuka huku nikiweweseka kiwendawazimu.