Recent content by Genisys

  1. Genisys

    Harmonize na Jide, balaa na nusu

    Afro East mule kuna ile ngoma inaitwa “Mpaka kesho” yamoto sana. Album Launch imeifanya iyo Afro East kuwa kubwa sana lkn me cjaona ule ufundi wa kijana wa kimakonde. Ngoja nipime ndani ya week 2 hv lile vibe, kama bado itakuwa inatrend. #WabongoSieWanafkiSana Sent from my iPhone using...
  2. Genisys

    Hivi TBL mnafikiria nini kupunguza ujazo wa Castle Lite kutoka 375ml hadi 330ml?

    Mbinu za kibiashara tu hizo mkuu, Serengeti Lite 330ml anauza sana. Yaweza ikawa sababu ya Castle Lite kupunguza ujazo aweze kucompete vzr Sent from my iPhone using JamiiForums
  3. Genisys

    Hivi Rais analindwa na vikosi vingapi vya askari?

    Ndio madhara ya kumsikiliza sana Mange haya.
  4. Genisys

    Alichoandika Instagram Diamond Platinumz kuhusu albamu ya Harmonize

    Hv Harmonize aliondoka Wasafi kisa Diamond au akina Babu Tale, Salam Sk na Mkubwa Fella. Sijawahi kumskia Diamond akisema chochote? Sent from my iPhone using JamiiForums
  5. Genisys

    Coronavirus - Bado Mengi Hayajulikani

    Seriously??? Mkuu [emoji23]
  6. Genisys

    Kwa nyimbo hizi, nachelea kusema Rayvanny ndiye King of Romantic Songs kwa sasa

    Mkuu huyo Dogo ndio maana anaBET, anaujua sana, asilewe sifa tu atembelee humo humu. Hiyo EP kafanya poa mnoo! Sent from my iPhone using JamiiForums
  7. Genisys

    Lengo la kumlipia Msigwa ili wenzie wabaki ilikuwa na maana gani?

    Si wakueleza wamekueleza anaundugu na familia ya Kifalme, we haujaelewa nn hapo Mkuu? Sent from my iPhone using JamiiForums
  8. Genisys

    Baada ya Alikiba sasa ni Nandy alalamika kushushiwa views Youtube

    Probably it’s true. Me siwezi amini YouTube ikulipe hela halafu waweke system mizinguo, yaan kila mtu mwenye access basi anaweza kuingia kwenye account yako akapunguza views.
  9. Genisys

    Rais Magufuli jitahidi uache uvunjaji wa sheria! Let justice take its natural course!

    Mtumishi wa umma lazima awe mfano mzuri kwa Jamii. Me nimkristo, yule jamaa amekosea, sawa serikali haina dini lakini unawezaje kudhihaki kitabu cha dini ya wenzio tena hadharani kabisa bado kiongozi wa serikali ambaye ni raisi akuchekee? Vp kama kwa funyanya hivyo kungeleta uvunjifu wa amani...
  10. Genisys

    Kisa cha Rich Mavoko na ushauri wa kuuza Ruby

    Amekonda sana jamaa. Daah Mavoko anakupaj sana aisee, tatizo anaonekana tu anakaroho furani hv ndio maana apati mafanikio makubwa. Angebaki tu kule, hz media zinawaharibu sana wasanii hususa ni Cloudz. Wakishaona tu Soko limeshuka wanakususa. Leo Harmonize anapewa Promo kushinda Ali Kiba na...
  11. Genisys

    Tundu Lissu njoo uwaombe msamaha watanzania uongo wako umedhihirika leo

    Mkuu kama huna ufahamu na kitu ni vzr kunyamaza muda mwingine. Ushaona Raisi hapa Tanzania kasimama kizimbani. Ndio ujue katiba mpya muhimu nyie mnapigania madaraka tu. Mpk mnasahau vitu muhimu
  12. Genisys

    Je naweza kwenda kusoma form five na six kwa matokeo haya?

    Hiyo Division unapata cheti tu, sijajua system ikoje kwa sasa. Maana naona wenye mamlaka wanakurupuka
  13. Genisys

    Kiingereza bado ni tatizo kubwa shule za sekondari

    Mwambie aliyeandika hii kitu nae awe makini. “Your going” ndio maana yake nn? Ujuaji mwingi
Top Bottom