Nimeoa takribani miaka minne hivi ilio pita. Kabla sijaoa sikua na kipato imara, nilikua nimepanga chumba kimoja self, na sikua na uchumi imara.
Baada ya kuoa, nilipata kipato imara, tumejenga nyumba kadhaa na maendeleo mengine mengi. Pia furaha na maana ya maisha imeongezeka zaidi.
My two...
Wanawafelisha kivipi ndugu? Madai Yako yamekua ya jumla mno. Kwa kuwa JF wanelinda privacy Yako na kupost kama anonymous, nilitegemea uwe na ushahidi tangible namna walivyo felisha ili mamlaka husika zichukue hatua. Sasa umeandika hisia bila facts.
Hakuna biashara inayo lipa au isiolipa. Hakikisha una muda au mechanism ya kusimamia biashara yako na anzia unapo weza kwa kinacho wezekana huku ukijifunza kadri unavyo endelea
PEPO LA UMASKINI
Ukiwa huna pesa unakua na mawazo mengi ya maendeleo na unatamani Mungu apitishe walau ka laki mikononi mwako.
Mungu akileta laki, unagundua kua dagaa sio mboga, ni vichoma Koo na kisamvu kina aina Fulani ya sumu inayo ua seli za mwili, hivyo una resolve kula hotelini...
Kwenye hayo maelezo, imesemwa mwenye nyumba (lessor) anaweza kusitisha mkataba kwa notisi.
Sasa mpangaji ambae Kodi yake Imeisha kimsingi mkataba wake umefikia mwisho, hivyo hakuna haja ya mwenye nyumba kutoa notisi ili aondoke.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.