Recent content by Doreen22

  1. D

    American Millionaire in Dar conducting business training....Don't Miss !!

    Hata kama siko yet na mafanikio zaidi yake, but huo umillioninea wake haunishtui kabisa, uko wa kawaida fulani ukicompare na ninaowasikia, bora kaka Akon ananishtua
  2. D

    Mtoto mkali huyuuuuuuuuuuuuuu!

    Kakaa poa sana
  3. D

    Hmmm....eti ni kweli...?

    Ngoja na mimi nijifunze kwa ustadi hiyo tabia ili nifanane zaidi na wanawake wengine, mi nilikuwa naona kuwa wanaume ndio waongo zaidi!
  4. D

    American Millionaire in Dar conducting business training....Don't Miss !!

    Yaani, really, Mi sijaona utajiri wake, kwa USA?!, sijui hata jina lake kama ni maarufu huko, kuwa ni tajiri!, eh, nafikiri enzi zile, miaka ya tisini kuna pambano moja Tyson alilipwa $ mil 10, so sioni kama huyo mtu ana ishu kwangu, ok anaweza kuitwa millionare, billionare, but utajiri wake Mi...
  5. D

    American Millionaire in Dar conducting business training....Don't Miss !!

    Yaani, really, Mi sijaona utajiri wake, kwa USA?!, sijui hata jina lake kama ni maarufu huko, kuwa ni tajiri!, eh, enzi zile, miaka ya tisini kuna pambano moja Tyson alilipwa $ mil 10, so sioni kama huyo mtu ana ishu kwangu, ok anaweza kuitwa millionare, billionare, but utajiri wake Mi...
  6. D

    How often do you go for a poo?

    Mwone Daktari, hiyo ni too much, once kwa siku, asubuhi kabla ya kuoga ndio nimezoea mimi
  7. D

    How often do you go for a poo?

    Mwone Daktari, hiyo ni too much
  8. D

    How often do you go for a poo?

    Hata mimi
  9. D

    Kama mimi mwenye degree nikikosa ajira ya muda ya sensa,je itamaanisha nini?

    Haina maana mtu kukaa tu home kama hajapata job yet badala ya kufanya hata ishu kama hii ya sensa, katika zungukazunguka or katika kufahamiana kidogo na baadhi ya watu wanaowork kwenye ofisi za serikali, anaweza kupata ishu kubwa zaidi, huwezi jua pengine kuna watu later watapata job za kudumu...
  10. D

    How To Make Love

    Mmh, kaazi kwelikweli, hayo mafumbo, mmh, lol, makubwa haya!
  11. D

    Mwakyembe: Marufuku abiria Kuchimba dawa njiani

    Ok, basi wahakikishe kuwa mabasi yote yanayoenda mbali, eg Mikoani, nje ya Dar, yana vyoo, anafikiri watu wanapenda kukojoa vichakani?!, wanakuwa wamebanwa na haja vya kutosha
  12. D

    Haelewi

    Embu shusha hilo zigo Shosti, hamia Airtel kama ulivyoambiwa, huko network inazingua, unajichosha bure na kujiumiza akili yako, kwa kuwa na mtu kama huyo
  13. D

    Sikumbuki ushujaa ule nilipata wapi!!!!

    Aah, wewe ni mtaalam, ni mpelelezi nini?!, nimeipenda technique yako
  14. D

    Majina ya wauza Madawa ya Kulevya: Kikwete anayo!

    Mbona Idd Azzan mmemsahau!, ingawa nasikia hata yeye Mheshimiwa sana, JK, ni mtu wa hizo deal, sasa sijui anaogopa akianza kuwataja wenzake na wao watamalizia kwa kumtaja na yeye pia, tena kwa ushahidi, mbona yatakuwa mambo!
  15. D

    Kwanini ni vigumu sana wananchi kujikomboa kutoka kwa 'wakoloni weusi?'

    Tanzania ni nchi ambayo ilipaswa kuwa na amani sana, kama tungeendelea kuishi kwa kuheshimiana na kujaliana, ni sehemu tulivu but viongozi hawa wababe, madicteta, wasiokubali ukweli na kukosolewa, wanaoifilisi nchi na kutumia rasilimali za Taifa kwa faida zao zaidi, wataifanya nchi itikisike kwa...
Top Bottom