Recent content by 911sep11


  1. 911sep11

    Naomba kufaham utaratibu kumiliki silaha , na maduka yanayouza nahitaji kununua Bastoral.

    unataka ujiyoe muhanga? kama sababu ndio hiyo sema nikuoneshe wapi utaipata chap
  2. 911sep11

    Liverpool vs Napoli

    anachotakiwa sio kufocus kwenye pl wala nini anachopaswa ni kufokasi ushindi wa leo ili afuzu kumbuka kule kuna man cit ambae wanakimbizana so na hujuma za hapa na pale anaweza asitwe pl
  3. 911sep11

    Yule Jamaa aliyekataa Mshahara wa Tsh 400M kampuni yake yashinda tuzo ya Tsh 340M

    mawazo kutoka kwa best losers
  4. 911sep11

    Yule Jamaa aliyekataa Mshahara wa Tsh 400M kampuni yake yashinda tuzo ya Tsh 340M

    kwakweli mawazo ya kitanzania ni ya kuhurumia. pengine angeukubali asingekuwa na kampuni binafsi kulingana na sheria za mikataba unajua baada ya hapo atakua levo zipi?
  5. 911sep11

    Wazee Wenzangu Wa Kuweka Mzigo (Kubet) - Karibuni Tubashiri Mechi Za Leo!

    yote hii ni mfumo mbovu wa nchi yetu hasa kwenye malipo kutoka nje sijui wanaogopa nini kufumgulia na kufanya mambo yawe rahisi
  6. 911sep11

    Yusuf Manji na wenzake wanne watakiwa kuilipa zaidi ya Tsh. Bilioni 33 benki ya NBC

    wali ccm chukua chao mapema
  7. 911sep11

    Latest Movies....series..kali kali. Weka hapa for this festive season.

    pamoja sana.
  8. 911sep11

    Latest Movies....series..kali kali. Weka hapa for this festive season.

    ile ya kutekwa kwa mo dewij ulisha icheki? nakwambia hutojutia bando lako
  9. 911sep11

    Yusuf Manji na wenzake wanne watakiwa kuilipa zaidi ya Tsh. Bilioni 33 benki ya NBC

    kama yupo afanye kama anajikuna tuone
  10. 911sep11

    Rais Magufuli na karata ya machinga kuelekea 2020

    kila mtu inabidi afeel the same na atembee kifu mbele kwa sabb ya ulipaji kodi unataka nani akulipie kodi? si ninyi ndo huwa mnashangilia kuitwa wanyonge! sasa kaja na vitambulisho vya wanyonge
  11. 911sep11

    Ndege mbili kutua kwa mpigo Disemba hii

    namsubiri ISIS siku akikatwa kwenye malipo aje aungane na mwenzake
  12. 911sep11

    Suala la kuuziana viwanja vya Kijiji imekuwa kawaida Kibondo kata ya Kagezi

    nihasibie mikoa ambayo unajua mwisho kutembea ni zaidi ya hapo tukitoa majiji yanayo tambulika
  13. 911sep11

    Suala la kuuziana viwanja vya Kijiji imekuwa kawaida Kibondo kata ya Kagezi

    ni kuwa ulikosa plot hapo ndio maana umekuja kuleta umbea humu? huko kuna usalma wa taifa, kuna maafisa ardhi, na maafisa wengineo hawayaoni hayo? mbona wapo kimya.