Siku nyingi sana nilitaman kujiunga nanyi wana jumuiya,leo nimefanikiwa kuingiza guu lang katika forum hii maarufu nchin na hata nchi za nje! Nipokeeni basi wana jamii..
Maana yake ni Oyaaaaaaa au hongeraaaaaa au tumeshindaaaaaa
Naomba mnikaribishe wanajamvi, na Cherekaaaaaaaaaaaaa ndo staili yangu ya nitoke vipi.
Bacardi
Salaam,
Nashukuru uongozi wa jamiiforums kwa kunikubalia kuwa mwanachama.
Nawahakikishia ushirikiano mzuri wa mawazo kwenye mijadala yote inayowekwa humu
Asanteni sana,
SIMBA mtoto.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.