Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
jamani nami nimekuwa mmoja wenu, naomba ushirikiano wenu
0 Reactions
6 Replies
802 Views
samahani wenyeji nimekuja alfajir amjaamka!ila najitambulisha jina langu ni Adharusi=maana ya jina langu ni Mapambano au Vita(kamusi ya kiswahili ya Tuki)Naomba umnipokee.5
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Wana jf mgeni wenu nimeingia kama first year ktk orientation a.k.a ka'njuka' hope the home of great thinkers would make me wisier..
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Nimekuwa nikifuatilia maada za jamii forum kwa muda sasa nimeona na mie nijiunge na magreat thinkers. Ntajitaidi nami kutoa mchango wangu kwa ajili ya jamii yetu. I am happy now to be a part of...
0 Reactions
10 Replies
874 Views
Ndio nimejiunga wandugu nawasalimu wote
0 Reactions
4 Replies
953 Views
Bandugu naomba mnipokee!nimekereketwa kujiunga nanyi kwenye hili jamvi la ukweli.ahsanteni sana!.
0 Reactions
18 Replies
1K Views
jaman....kweli nimevutiwa na jukwaa hili...kiukweli nataka kua mmoja wa wa family hii ili tuweze kubadirisha mawazo na kujengeana hojaaa mbalimbali za maisha.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Nawasalimia members wote na nitaheshimu mawazo ya wengine.Ahsanteni kwa kunikaribisha.
0 Reactions
4 Replies
868 Views
Habari zenu wanaJF? Ninapenda kujumuika nanyi kuwa natoa mchango wangu pale itakapobidi.
0 Reactions
6 Replies
983 Views
Naomba mnipokee wadau,I'm new to the forum!
0 Reactions
7 Replies
877 Views
Naomba 2shirikiane kuhakikisha tunapata ajira la sivyo tujumuike kwa pa1 tufungue kampun den tusaidie wadogo zetu ili wasije kupata tabu kama 2nazozipata ss. Kwa pa1 2naweza, m well knwn s '' da...
0 Reactions
5 Replies
827 Views
Hello niaj wakuuuu,mko pouwa?am back wazee watakua wamenisoma!ha ha ha ha
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Naitwa meeku, naombeni kichngia kidogo yesu na maria.
0 Reactions
12 Replies
1K Views
nimefurahi kujiunga jf natumaima nitajifunza mengi nakutoa elimu sahihi katika mambo ninayo yafahamu asante jf kwa kunipa nafasi hii
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Kuingia moja kwa moja bila ruhusa ni utovu wa nidhamu hivyo nawaheshimu sn naombeni mnikaribishe jamvini.
0 Reactions
15 Replies
1K Views
hey
Nafurahi kujiunga nanyi humu nategemea ushirikiano mkubwa thanx, Hivi kitendo cha serikali kutosikiliza madaktari na madai yao ni kuwatendea haki wattanzania na wapiga kura wao?
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hii
Wapendwa watanzania,hoja niliyo nayo inaniumiza kichwa hiivi kwanini kijana anatumia nguvu ya ziada kumpata binti wakati anafahamu anataka apite tu
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hodi wanajamii na wadau. Naomba ushirikiano wenu
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Wapenzi, Ninawaslimu wote wenye mapenzi mema. Aksanteni Richardbr
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Wana JF, Aslaam aleikum/Tumsifu Yesu kristu!! Kwa mara ya kwanza naingia humu mjengoni kwa Great Thinkers, Naombeni mnipokee tushirikiane kwa pamoja, tuelimishana, kutofautiana na kupingana bila...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Back
Top Bottom