Hellow jf members,nilikuwa nasimuliwa muda mrefu khs jf na umuhimu wake nikaanza kupitia threads mbalimbali kwa kutumia login za my friend kwa kweli hakunaga naamini tutashare mengi zaid na pia...
Kwa muda mrefu nimekua mtembeleaji wa jukwaa hil la jf,nimejikuta najinyima uhondo kutojiunga hasa pale ninapotaka kuchangia jambo au kuuliza jambo.nahisi kwa kujiunga nanyi nitajifunza mengi...
I have been searching for a right place,right people,and right connection to deriver my perspectives.Finally I am here where I dreamed for so long,hope jf will be my home forever.Thanx all!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.