Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Waungwana,salaam,tuko pamoja
0 Reactions
3 Replies
713 Views
HI
Habari zenu wote
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Natumai mpo poa Wanajamii.Mi kama mgeni sina budi kuwasalimu ivyo mpate kujua namba ya Member inaongezeka.Nataraji Support kubwa toka kwenu na kwangu.ASANTEN
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Kwa heshima kubwa kabisa amani iwe nanyi wote. Nimekuwa mwanafunzi wa jf kwa muda mrefu sasa. Nimejifunza mengi hapa jamvini nikaona mmenikomaza vya kutosha, mmeongeza uelewa wangu kwa kiasi...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
naomba kukaribishwa humu ndani na kuweza kuchangia na kusaidiwa inapoitajika asanteni
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hallow Jf nimejiunga rasmi, naomba ushirikiano wenu
0 Reactions
5 Replies
815 Views
Sallaamu ! nimeamua kujiunga na wapambanaji wenzangu ili tuendeleza mapambano ya ukombozi wa nchi . Jina langu hilo ni Jamii forum kikwetu!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Mi ni mgeni humu sina nnachokijua,naogopa kutukanwa /kushushuliwa!! Nipokeeni na mnibembeleze maana nimezoea kudekezwa! Ahsanteni
0 Reactions
35 Replies
3K Views
wadau ninaomba mtumie ulimi wenu kwa kuniramba machoni na kutoa tongotongo zote zilizopo katika macho yangu
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Hodi jamani!
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Mnipokee kwenye hii jamii
0 Reactions
14 Replies
1K Views
habari,mimi ni dada yenu,wana jf naomba mnipokee.
0 Reactions
8 Replies
944 Views
jamani nami nimekuwa mmoja wenu, naomba ushirikiano wenu
0 Reactions
6 Replies
798 Views
samahani wenyeji nimekuja alfajir amjaamka!ila najitambulisha jina langu ni Adharusi=maana ya jina langu ni Mapambano au Vita(kamusi ya kiswahili ya Tuki)Naomba umnipokee.5
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Wana jf mgeni wenu nimeingia kama first year ktk orientation a.k.a ka'njuka' hope the home of great thinkers would make me wisier..
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Nimekuwa nikifuatilia maada za jamii forum kwa muda sasa nimeona na mie nijiunge na magreat thinkers. Ntajitaidi nami kutoa mchango wangu kwa ajili ya jamii yetu. I am happy now to be a part of...
0 Reactions
10 Replies
872 Views
Ndio nimejiunga wandugu nawasalimu wote
0 Reactions
4 Replies
949 Views
Bandugu naomba mnipokee!nimekereketwa kujiunga nanyi kwenye hili jamvi la ukweli.ahsanteni sana!.
0 Reactions
18 Replies
1K Views
jaman....kweli nimevutiwa na jukwaa hili...kiukweli nataka kua mmoja wa wa family hii ili tuweze kubadirisha mawazo na kujengeana hojaaa mbalimbali za maisha.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Nawasalimia members wote na nitaheshimu mawazo ya wengine.Ahsanteni kwa kunikaribisha.
0 Reactions
4 Replies
867 Views
Back
Top Bottom