Hii

Hii

Aunt ite

New Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
1
Reaction score
0
Wapendwa watanzania,hoja niliyo nayo inaniumiza kichwa hiivi kwanini kijana anatumia nguvu ya ziada kumpata binti wakati anafahamu anataka apite tu
 
nadhani hiyo itafaa zaidi kama utaipeleka jukwaa la mapenzi. karibu sana JF
 
Karibu sana....im expecting a lot from u....
 
Wapendwa watanzania,hoja niliyo nayo inaniumiza kichwa hiivi kwanini kijana anatumia nguvu ya ziada kumpata binti wakati anafahamu anataka apite tu

Karibu sana JF. Nadhani hii mada inafaa zaidi kama utaipeleka jukwaa la mapenzi
 
Yani kama hili limekuumiza kichwa,tegemea kufa kwa presha
 
Back
Top Bottom