Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Naomba nieleweshwe jins ya kujb ujumbe zenu kwa sababu nakosea sana, ninapo tuma ujumbe haundi kwa muhusika unakuwa out
0 Reactions
9 Replies
966 Views
Napenda kuwajulisha wana jf wote (mabint) natafuta mchumba, kigezo kikuu kujiheshimu
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Me mgeni jmn hod humu ndani..!?
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wandugu naingia jamvini Bilashaka nitauwa mzalendo vya kutosha kuchangia au ku post topic za faida kwa taifa letu. Tuwe pamoja. TANZANIA TUITAKAYO INAWEZEKANA.
0 Reactions
5 Replies
753 Views
op al d things will go wel.
0 Reactions
5 Replies
757 Views
I would like to congratulate JF, really ur in the next level. iPhone application totally awesome! I am proud to B a Tanzanian. Keep up the good work I do appreciate the work done.
0 Reactions
4 Replies
796 Views
This is the so called Muzungu Worshiper, How are you Tanzanians?
0 Reactions
4 Replies
815 Views
Kwakuwa umeomba wacfu ngoja niwape, 30yrs, nimeenda vidato, ninafani ya kuniwezesha kuish, mengine yatajitokeza
0 Reactions
7 Replies
933 Views
Nashukuru kuwa member wa jamii forums thanks sana 2po pamoja
0 Reactions
6 Replies
905 Views
Heellllllllooooooooooooooooooo, napenda kuwa mmoja wenu kwani nimekuwa nikiwasoma kwa muda mrefu. Je nakaribishwa? Natanguliza shukrani zangu.
1 Reactions
32 Replies
3K Views
Nimekuja jamani,kaka na dada zangu ili 2saidiane. Tupo pamoja? Ahsanteni sana.
0 Reactions
4 Replies
993 Views
Nawaomba munipokee kwenye hii community
0 Reactions
6 Replies
800 Views
hi
Hv kwanini wabunge wanakufa sana
0 Reactions
4 Replies
630 Views
Wana jf ni kijana wenu naingia jamvini.Naomba ushirika nanyi.
0 Reactions
7 Replies
880 Views
Hodi humu ndani? Nikaribisheni ndani ya ulimwengu mpya wa dunia mkononi!!! .
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Si humu waga kuna wagojwa basi daktari nipo don't worry Jf guys.Mnanikaribisha lakini?
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Hi people,i'm new member on jamii f so i need more support from u,keep on chatting with me please!
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Habari zenu bana!! Pamoja sana.
0 Reactions
6 Replies
838 Views
Hodi hodi naingia, Mnipokee naingia, Jf naipenda....................................
0 Reactions
8 Replies
853 Views
naitwa Mgaya D.W,mwanajf mgeni wenu.nimechagua jf kuwa darasa na mwalimu wangu.nimewachagua wanajf kuwa walimu na viongozi wangu ktk kujadili,kudadisi,kuibua,kutafakari na hata kutafiti mambo...
1 Reactions
7 Replies
878 Views
Back
Top Bottom