Hodi hodi naomba mnikaribishe

Hodi hodi naomba mnikaribishe

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
3,383
Reaction score
1,360
Nimekuwa nikifuatilia maada za jamii forum kwa muda sasa nimeona na mie nijiunge na magreat thinkers. Ntajitaidi nami kutoa mchango wangu kwa ajili ya jamii yetu. I am happy now to be a part of the land we call the home of the brave!
 
karibu sana, jisikie upo nyumbani. sijui unatumia kinywaji anina gani?
 
Karibu sana and now jf is ours lets build it materially and morally!
 
Back
Top Bottom