Tech, Gadgets & Science Forum

Technology based discussions. Computer, Science & Engineering Technology including gadgets and PC Gaming Discussions

On JF:

Habari wadau, Nina tatizo fulani hapa kuhusu PC yangu ni HP Compaq Pro dc 6300 Microtower, Ina tatizo muda Fulani inakuwa inaganda! Haileti Screen of Death inaganda tu na kila kitu kinasimama...
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Kama kuna MTU yeyote anayeweza kuchokonoa betri la laptop ili liweze kukaa na chaji mda mrefu ......tupeane idea
0 Reactions
6 Replies
3K Views
Wakuu wa technologia naomba msaada wenu, Naomba atakaye niwezesha kupata apk ya hizi paid apps kwenye google play store Betting tips HT-FT VIP SUPERTIPSMAN SPECIAL VIP EXPERT BETTING TIPS...
1 Reactions
22 Replies
9K Views
Habari ya maisha wanajamii... Nataka kuicrack app ya Google play store kwa kutumia lucky patcher, lakini naomba kuuliza je kunaweza kuleta matatizo kwenye simu, na kuna ambaye alishawahi fanya...
1 Reactions
12 Replies
3K Views
Habari Wana jamii forum, natumai mu wazma wa afya. Niende moja kwa moja kwenye kiini, Nina laptop yangu niliinunua miaka mitatu iliyopita, aina ya HP, ilikuwa nzima na haikuwa na tatizo lolote...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Kama nlivyoomba hapo juu simu yangu nikizima na kuwasha kuna maneno haya hapo chini yanamaanisha nini? It is detected that SIM card does not match the carrier supported by the phone, and the...
1 Reactions
13 Replies
2K Views
Ebhana Kuna TV flat ya Philips inaandika PC nataka irudi ktk hali yake ya kawaida"... Msaada jamani, hii imetokea baada ya kubonyezwa limoti yake na mdogo wangu.
0 Reactions
1 Replies
784 Views
wataalamu naombeni msaada hapo kwani nimekuwa nikidownload software pamoja na application za android ambazo huwa na notes ili nijisomee ila nikizifungua zinanihitaji nitumie data. Hivyo upande wa...
1 Reactions
9 Replies
3K Views
Naomba msaada kwa mtu anaeweza kufungua picha ambazo zimeathiriwa na virus. Picha zipo ila zinafunguka kama vidubwasha Fulani hivi hata file extantion yake imebadilika. Tafadhali mwenye ujuzi...
2 Reactions
6 Replies
1K Views
Husika na mada tajwa hapo juu. Cm yangu inaonesha H+ lkn inashindwa kubrowse internet. Nilishatumia sana settings zote za tigo lkn bado. Nimewapigia mara kadhaa tigo customer service wananitumia...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Natumain mu wazima wa afya kuna mtu nilikua nimemuachia laptop yangu kumbe hajui kuizima na wakati nilipoenda kuichukua nimekutana na tatizo hili BLUE SCREEN Kwa anayejua naomba msaada tafadhali...
0 Reactions
1 Replies
746 Views
Habari wadau wa mambo ya teknolojia, mimi ni mpenz mkubwa sana wa mambo haya, nimekuja kwenu, nina ombi, nataka kuwa mtengenezaji wa logo, kwani ni kitu ninachokipenda sana. Hivyo ninaomba...
1 Reactions
20 Replies
11K Views
Salaam sana ndugu zangu na hongereni kwa kuendelea kujenga Taifa. Naomba mwenye uwezo wa kuwa na kioo cha MacBook Pro '13 anitafutie na bei ili nibadili cha kwangu ambacho kilipata crack kwa...
0 Reactions
2 Replies
886 Views
Flash Tools
0 Reactions
2 Replies
966 Views
jamani nimepgiwa cm na p.number,je kunauwezekano wa kumpgia huyu m2?kama kuna maujanja ya kumpgia naomba mnisaidie. Natanguliza shukrani zangu.
0 Reactions
11 Replies
8K Views
Habari za jioni wakuu naombeni mnisaidie njia rahisi kutumia niweze kuondoa password kwenye HDD maana nimepewa mwenye nayo pia kasahau sasa nataka niipige window
1 Reactions
56 Replies
10K Views
Habari za majukumu wakuu leo nimeamua kuwaletea facebook code ambayo utatumia kupendezesha maneno unayo post au kukoment . twende pamoja :- nenda moja kwa moja katika facebook yako alafu coment au...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Wakuu kuna kitu kinanikanganya sana yaan nimepata kuona simu ya jamaa yangu sumsung j7prime ikiwa imepata update ya 7.0 naugat lakini yangu nashangaa hadi leo haijaniletea simu yangu ina official...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Habar zenu wakuu, sim yangu ni tecno C8 inatatizo ukiwa unasoma thread tena hii ya jamiiforamu mfano unasoma maada harafu unakuwa unaangalia comment, mara inarud kawaida katka screen, non tatizo...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Habari wadau wa kisima cha maarifa. Baada ya kupata ujuzi wa namna ya kufungua blog kutoka kwa wadau mbalimbali humu jf nikafanikiwa kufungua blog yangu. Kutokana na kukosa main topic...
1 Reactions
5 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…