Masada,picha zangu kwenye simu zimeliwa na virus

mathabane

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
2,318
2,000
Naomba msaada kwa mtu anaeweza kufungua picha ambazo zimeathiriwa na virus.
Picha zipo ila zinafunguka kama vidubwasha Fulani hivi hata file extantion yake imebadilika.

Tafadhali mwenye ujuzi anisaidie nitajua namna ya kumtoa wakati huu wa sikukuu

Natanguliza shukrani zangu kwenu
 

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,663
2,000
Naomba msaada kwa mtu anaeweza kufungua picha ambazo zimeathiriwa na virus.
Picha zipo ila zinafunguka kama vidubwasha Fulani hivi hata file extantion yake imebadilika.

Tafadhali mwenye ujuzi anisaidie nitajua namna ya kumtoa wakati huu wa sikukuu

Natanguliza shukrani zangu kwenu
Km una pc hapo. Install kaspersky hata km ni trial version kisha chomeka simu yako kisha i scan itafanya desinfect picha yako.
Ukikosa pc, install kweny simu yako kaspersky.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom