Ndugu wanajamii naomba mnipe ushauri wenu juu ya hii blog ambayo nimeitengeneza.. Ushauri huo naomba uwe wa"technical" au unaweza ukawa ni kwa upande wa "user perspective".. Nipo tayari kupokea...
Wana jamvi naomba msaada wa link itakayoniwezwsha kupata tutorials the tally 9, kila nikizasaka kwa net uwezo wangu unafikia ukomo ila mafanikio.
NAWASILISHA.
Ninatumia king'amuzi cha ZUKU na mimi hupenda kuona LIVE hasa mpira. Nimefungua Zuku matangazo yanakuja yakiwa yamechelewa, mfano nikiweka dish(FTA) au antenna nakuta wanashangilia goli wakati ktk...
Naomba kuuliza wakuu, juzi nimedownload movie ya avatar ambayo ni 3d, je naweza kuichek kwenye pc yangu nikipata 3d glasses? Je hizo 3d glasses zinapatikana madukani? na price yake inarange vp...
Kuna mwanajamvi aliweka post humu juu ya uwezekano wa kufua umeme wa bure. Post hiyo ilizua mjadala mwingi hapa jamvini. Katika pitapita zangu, nimeiona hii. Hebu tuangalie na kutafakari...
The US Federal Bureau of Investigation (FBI) has issued another warning to computer owners to check their desktops and laptops for a piece of malware that could cause them to lose Internet access...
Habari wanajamii, niliwai kuskia kua zantel na TTCL wanatumia technolojia ya CDMA, swali langu ni kua je naweza kutumia line ya zantel kwenye modem ya TTCL.. Mwenye ufaham juu ya hili naomba...
kwa wale wenye ungo ulioelekezwa intelsat906 pale zinapopatikana tvs za bongo mnaweza kufurahia epl la liga leo sebuleni kwenu mki rescan receiver zenu au kwa kuweka 4136 v 7200 kama decoder zenu...
samahan wana jamii ..nmepewa simu ya i phone hv juzjuz lkn sjui ka ni original au la hasha ! imeandkwa made in china... na ina apps za kutosha.. natanguliza shukran kwako.
Wakuu nina E mail mbili yahoo moja nilifungua 2005 na nyingine nilifungua 2009. Mara ya mwisho nimefungua kutumia simu yangu. nilipojaribu tena kufungua kwa simu wakaniambia natakiwa kutumia desk...
hallow wana JF natumia ubuntu 10. kila nikiweka password inagoma inaniletea message hii "install problem.. the configuration default for GNME power manager have not been installed correctly...
WanaJF, nimenunua leo simu hii kwa machinga, brand new. Tatizo hakuwa na Manual. Alikuwa na charger na earphones tu. Sijawahi kutumia smartphones before. Nimeshindwa kupata Manual yake kwenye...
adau nime format computer moja kati ya kadhaa zilizo kwenye network, cha ajabu baada ya hapo naweza kuingia web ya gmail na google tu mnaweza saidia hapa???
Wakuu naombeni msaada , PSP angu ilikwisha chaj na nilipoiweka kwenye chaji hakuna mabadiliko yoyote !! Na asbuh ake majuz nliichaji na ikakubal ila jion ilgoma
Wakuu nadahni Tittle imejitosheleza .Nimjadala.Kipi kigumu au kipi ni rahisi.
Nakaribisha mawazo , maoni yenu huku tukielezananakutoa sababu za hoja zetu
Karibuni
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.