Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mwanaume rijali laziwe uwe Chakaramu (uliyejizima Data kidogo) ili Wanawake wakupende na wakuelewe. Ndiyo maana wengine tukipita tu katika Vijiwe vya Wanawake wanaojiuza (Makahaba) wakituona tu...
7 Reactions
26 Replies
586 Views
  • Redirect
Nimekuja kutalii Mtwara nikahisi hamu ya tendo, nikafanya maarifa huko badoo na tinder nikapata toto la kimakonde. Tukakubaliana tendo lichukue muda mfupi tu (round 2 ) halafu anaondoka, mtoto...
13 Reactions
– Replies
– Views
Pub zenye wadada wasio warembo na wenye kaul nzur. Kama leo nimeingia baa moja hapa kitaa,wadada wanazingua sana. wadada wanuna kila saa hawana vaib...
6 Reactions
45 Replies
844 Views
Dah nasikitikaa nikiandika naliaaa woiiii, kuna dem anampenda saana rafiki ila rafiki angu huyu dem hampendiii sasa huyu dem akinikuta kulia lia tu ananibembeleza nimshawishi rafiki angu mana...
2 Reactions
12 Replies
283 Views
Habari ndugu.. Mimi nilikuwa nimeoa mwanamke tulikuwa tuna miaka 5, kwenye ndoa,,,tumejaaliwa mtoto mmoja wa kike mwenye umri wa miaka 2 na miezi8,,,tuliishi vizuri,,alikuwa ni Mama wa Nyumbani...
16 Reactions
178 Replies
4K Views
Habari za wakati huu.... Najua mabinti / wasichana / wanawake waliomo humu ndio hao hao tunaoishi nao mitaani hivyo wazo langu la kuoa nimelileta hadi humu pia japo na mtaani na lifanyia kazi...
4 Reactions
52 Replies
968 Views
Usaliti wa mapenzi niliofanyiwa unanifanya nazidi kudhoofika sana, kuna muda nalia pekee yangu kuona wapi nilipokosea kwanini napitia kipindi hichi kigumu katika maisha yangu Sikuwahi kupitia...
7 Reactions
73 Replies
1K Views
Good morning people. Mimi ni mwanamke age 28 nmekua na mahusiano na hyo aliekua mpenzi yangu for almost a year .lakini tuliachana sababu ya usaliti alimpea mtu mwingine ujauzito,na hyo mtoto...
13 Reactions
156 Replies
2K Views
Maisha ya ndoa enzi ya kale ilikuwa bora heshima ili dumu, ila saivi utapel tu hamna kitu. Ndoa sai haiheshimiki na talaka zimejaa kibao.kwa sai sioni...
0 Reactions
5 Replies
91 Views
Leo naamka na wanawake. Hivi mwanamke anaweza kuwa mlevi na asiwe malaya? Sizungumzii mwanamke mnywaji, nazungumzia mlevi. Yule wa kurudi usiku kutoka kwenye ulevi.
13 Reactions
97 Replies
2K Views
Mdogo wangu wa kike, wakati unasubiri mwanaume mwenye hela tumia muda wako kujijenga kiakili, maarifa na kipato kidogo. Yaani unakaa kabisa na kuwaza kuna mwanaume anatafuta hela, akishapata aje...
2 Reactions
6 Replies
130 Views
Mimi nina miaka 23, napiga kazi za uashi. Sasa kuna muda narudi nyumbani nimechoka, sijaoga, nafika nipo tired kinoma, sijapika. Yaani inaniboa sana. Hata nikinunua vya kupika ili nikapike getto...
12 Reactions
90 Replies
1K Views
Wasalaam; Miaka hiyo nikiwa mwaka wa pili chuoni. Dada ambaye tulikuwa naye kwenye group moja akanitumia meseji ni sms haya mambo ya whatsapp hayakuwepo). Meseji fupi tu ''njoo hapa room kwangu...
2 Reactions
7 Replies
388 Views
Jamani habari zenu, Mi nina mchumba wangu tumedumu miaka 3 kwenye uchumba, sasa nikaona kama simuelewi elewi nikamwambia tuachane kutokana na hasira zangu, akaendelea kunisumbua na muda wa ndoa...
2 Reactions
156 Replies
14K Views
Wapendwa katika Kristo, BWANA YESU asifiwe sana,, Asalaam Aleykum kwa Waislam wote ,Twende kwa maada wapendwa,kuna binti yupo kidato cha sita na atamaliza mwaka huu baadae ataenda chuo kama miaka...
7 Reactions
91 Replies
1K Views
Kuna wale wanawake ambao huwa wanaikalia wakichoka wanalala kifuani halafu watulia sisi ndio tunakuwa tunanyanyua kiuno kuwafaata juu utasikia aaaa, ai na huwa tunawakumbatia kwa nguvu halafu...
8 Reactions
35 Replies
791 Views
Kichwa cha Habari Kazi kukodolea macho na kutuiga sisi matajiri kufungua zipu, lakini kulea mnakimbia: Huu utumwa wa njaa mtaacha lini? Hivi huwa mnafikiri kwa kutumia viungo gani nyie wanaume...
2 Reactions
5 Replies
196 Views
***VEROSSA*** Inside a Verossa you'd think it’s some sleek automobile There she lost her virginity, her dignity and her guile, Inside a Verossa, she hopped in a lift home There she was...
55 Reactions
2K Replies
105K Views
Ndoa kweli zimeisha, zimeisha ndoa zilikuwa zile za mababu na baba zetu ndoa Sasa hakuna. Imagine mke wa mtu anasema ananipenda Sana na anasema hawezi kuniacha anasema anataka muda wa kutosha na...
29 Reactions
136 Replies
3K Views
Nimeipenda sana kauli yake. Wakati anatangaza kujiuzulu Uwaziri Mkuu, amesema anaenda kufanya kazi muhimu zaidi: "Kuwa mume bora kwa mke wangu mzuri... na kuwa baba bora zaidi kwa watoto wangu...
6 Reactions
33 Replies
559 Views
Back
Top Bottom