Siku ya jana tarehe 10.10. 2010 mimi na my wife wangu kipenzi Jack tulikuwa tunatimiza miaka 3 ya ndoa yetu.Pamoja na mawimbi ya hapa na pale mungu ametufikisha hapa. What a wonderful wife and...
My fiancée and I sat on the rear seat from Kampala as we headed for Kenya for the Cranes match on Friday.
It was all well until we reached Nakuru where the bus failed to break downhill. The...
I AM INTERESTED IN MARRIAGE
william_philip06@yahoo.com
Am Engr william philip.I hail from lancaster UK,I attended oxford university,where i studied marine engineering,Am 40 years old...
WAZO LA LEO
""USIKUBALI KUWA MSUKULE WA KUTUNZA NYUMBA ZENU KILA SIKU""
wamama/madada achen kukaa weekend bananeni na waume zenu wikiendi..mnaitaji kupata raha kama wao..sisemi wanakuwa na...
Kupenda wanawake kupita kiasi? Siyo kufanya nao tendo la ndoa ila kuwapenda tu walivyoumbwa hasa wazuri wazuri! Kuwa nao katika viburdisho mbali mbali na kufurahia maisha kuliko wanaume wenzio...
Hi ni kisa ya ukweli bana imetokea hapa kitaani kwetu jana. wakati me natoka kazini kwangu mida ya saa 2 unusu usiku nikakuta watu kibao wamekusanyika mita kama 67 hivi toka nyumbani kwangu...
If a child lives with criticism, he learns to condemn,
If a child lives with praise, he learns to appreciate
If a child lives with hostility, he learns to hate
if a child lives with tolerance...
ivi watu wote huwa tunapenda kama mimi hata ukijaribu kumfuta kwenye akili masaa machache tena anakuwepo japo tumeachana na nipo kwenye penzi jingine halafu ukifikir sana mtu huyo huyo...
Kuna mambo mengi yanayoaminika sana katika jamii zetu na huwapa watu mashaka. Nimejaribu kuweka hii list. Naamini wengine wataongezea.
Kuhusu mambo ya uzazi:
1. Wazazi wakifanya tendo la ndoa...
Majuma matatu kutoka sasa mtoto wangu anayesoma elimu ya chechechea ataadhimisha siku ya kuzaliwa kwake. Kasema mwaka huu hataki zawadi wala keki, anataka aende kumtembelea Raith Kikwete...
Wadau, mabibi na mabwana
Baada ya kutafakari kwa kina, nimefikia uamuzi wa kuacha kabisa infedeility .
Sasa kwa kuwa basi mi katibu mkuu wa kambi yetu shupavu, nina masharti madoooogo tu ya...
huko sinza jana tu katika baa fulani,,yule anayedai kuibiwa mke na dr slaa,,amezomewa na hata kunusurika kupokea kipigo,,,kujinusuru ilibidi atoke spidi maeneo hayo,,,nimeamini watanzania...
Its kinda long but knowledgeable......
No.10 - Forget how to be a man
When it comes down to it, most men just don't misunderstand women, they don't understand men either. Most guys have no...
Habari wana JF?
Kinachonifanya niulize hivi ni kuna skendo imetokea ofisini as follows;
Wafanyakazi wenzetu wamekutwa wakila uroda ofisini muda wa lunch, sie twaenda lunch wao wanajifanya wako...
Hivi haya mambo ya pete ya uchumba yalianzia wapi na maana yake nini? Ni lazima kumvisha mchumba pete ya uchumba (engagement ring?
Kuna dada mmoja aliona vidume vinamzingua akanunua pete akampa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.