M
Joined
Likes
22

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    Mkuu Uwiano Maalum,

    Kwenye hili la matibabu nje nakuunga mkono kwa asilimia 100. Inabidi hawa wazee hata waone aibu kukimbilia nje kutibiwa. Hizo pesa inatakiwa zitusaidie kutengeneza hospitali zetu. Afadhali hata tutengeneze muhimbili na wao kuwawekea maeneo ya maana pale ili muda mwingine hata maskini wengine wafaidike na hizo huduma kuliko kumwaga pesa nyingi nje kutajirisha wageni.

    Hili suala linanipa shida sana na huko nyuma nimelielezea kwa kirefu hapa JF. Kwenye hili siwezi ku comment kule kwasababu namfahamu huyo Dr. na nisingependa kuendeleza majonzi kwenye mambo yao ya familia. Watanzania tuelemike, tuheshimu kutengeneza huduma zetu nyumbani kuanzia shule, afya mpaka barabara badala ya kushabikia vya wageni.
    Jioni njema.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…