Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Maisha ni kupanga na kupanga ni kuchagua. Wapo wa2 waliochagua kua wataishi peke yao bila kujihusisha na jinsia nyingine. Ktk maisha haya m2 awe mwanaume ama mwanamke huwa hana mshikamano na m2...
0 Reactions
88 Replies
18K Views
Wakaka tupeni kila kitu kwa volume,quantity and quality mnayoweza iwe pesa, gari, tununulieni nguo,viwanja incase kabla ya kutuoa rasmi (kuishi pamoja) ila musifanye hili Msitusomeshe/Lipia...
2 Reactions
50 Replies
5K Views
Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Filauni! Nilikuwa na mpangaji mwenzangu katika nyumba moja Dar. Jamaa alikuwa ni rafiki yangu sana na alitokea kuniamini sana kwani alikuwa ananihadithia mambo...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
umeshawahi kujiuliza? Hivi hasa kwa ambao hawajaolewa umeshatoa penzi kwa wanaume wangapi? na umepata faida gani? au kwa kumsaliti mumeo umewahi pata faida gani? Kwa nini isifikie mahali...
0 Reactions
128 Replies
10K Views
Jamani cku zote wanaume ni wabishi kwenye magari.Lakini juzi nimepanda gari flani konda alikuwa bonge la msichana.bac wanaume walikuwa watiifu kama wanapokea sakrament kwa padre.Whyyyyyý jamani?
3 Reactions
20 Replies
3K Views
Ndugu zangu wanaJF hii imekuwa siri yangu ya muda mrefu bt leo naiweka wazi, ikiwezekana mnipe ushauri. Mwenzenu kwa muda sasa nimekua nikipatwa na yale matatizo ya kiume wakati wa mambo fulani...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Pendo ninakupa pole Kwa yote yalokusibu Nakupa haya na yale Ni miye wako habibu Pole nyonda pole, kutoka kwa pendo pole! Yamenitoka machozi Mawazo yajaa tele Nimeshindwa fanya kazi, Nikiyawaza...
0 Reactions
39 Replies
4K Views
Mpenzi msomaji, wiki iliyopita nilikuletea mada iliyohusu ‘penzi la kweli halionekani kwa macho’. Bila shaka bado unatafakari ili uweze kutoa maoni yako kuhusiana na yale niliyochombeza kama...
1 Reactions
24 Replies
4K Views
halooooo. Hope mko ok wote. Jamani mwenzangu amenipiga stop ya kunido eti anasema kwa 7bu ya kwaresma, kila ninapomuhitaji hataki kabisaaa, hvi inawezekana kweli hyo ikawa 7bu au analake jambo...
0 Reactions
31 Replies
3K Views
Wanajamii mimi naomba kuuliza kwenye ndoa kama kuna mgogoro mama kumnyima baba tendo la ndoa ni sahihi au ndio kubomoa zaidi?mimi nadhani hapo tunakaribisha nyumba ndogo au?au hapo baba...
0 Reactions
38 Replies
5K Views
Wakuu, nimepata message toka kwa jamaa yangu tunayeheshimiana sana akieleza mkasa uliompata jioni ya leo... ....baada ya kumpima huyo demu kwa kutumia kipimo cha mkojo, akaonyesha yuko...
0 Reactions
92 Replies
8K Views
Naombeni mpokee kwa upendo wa dhati kutoka ndani kabisa ya moyo wangu, my ho hot Kiccciiiiii
0 Reactions
23 Replies
5K Views
MSIBA MINNEAPOLIS- RIP SHEDRACK BALIRA Ndugu, Jamaa na Marafiki, Tunasikitika kutangaza kuwa Watanzania wenzetu Meshack Balira amefiwa na mdogo wake Shedrack Balira aliyefariki...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Kuna jamaa mmoja amezidi sana kuchakachua,sijui ana pepo la ngono au amechanjia!!!Hivi kweli ni halali kuchakachua watu watatu wa familia moja???Jamaa alianza kutembea na dada mmoja(rika...
0 Reactions
42 Replies
11K Views
Pamoja na kuwa napenda sana kutumia jf tokea nikiwa siyo memba hadi sasa nimeshajiunga, kwa sasa imekuwa tofauti. Sijuwi ni kwangu tu au na kwa wengine wanaotumia simu pia. Tatizo ni hili, siku...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Najua pahala hapa hapaharibiki neno nimeolewa yapata miaka kadhaa sasa nina watoto wanne,Mume wangu hatulii kabisa, Ni mcharuko kwa kwenda mbele hapishi skirt wala gauni.Mie...
0 Reactions
32 Replies
6K Views
Man dies for ‘too much sweetness’ during sex By Nyasa Times Published: March 10, 2011 Related Police warns on mob justice after Ndirande thieves killed Buying, selling sex not illegal in...
1 Reactions
0 Replies
3K Views
:panda:Wanajamvi, kuna kijana mmoja anasema, eti ametokea kumpenda sana mpenzi wa kaka yake, amejaribu kujizuia ameshindwa hivyo anataka ajaribu bahati yake kwa huyo mpenzi wa kaka yake! Sasa...
0 Reactions
30 Replies
3K Views
Unakuta mwanaume ana nyumba ndogo na jamaa anaelekea kuitelekeza nyumba kubwa(yaani mke wa ndoa) baada ya kuuliza inakuwaje hivi unaambiwa jamaa kalishwa dawa, hivi hizi dawa gani na kweli zipo...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…