Mkasa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkasa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Mar 29, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wakuu, nimepata message toka kwa jamaa yangu tunayeheshimiana sana akieleza mkasa uliompata jioni ya leo...
    .


    Wonders will never end kwa kweli!
    Jamani, nashindwa nianzie wapi kumshauri huyu broda cha kufanya!...ha ha haaa!
    Hebu jameni pimeni situation hii, na kutoa ushauri kwa huyu raia!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Alivyotungisha mimba nje alikua anategemea nini?Wakati anatoka nje ya ndoa aliomba ushauri?Nashindwa kuelewa watu wengine wanaoa ili iweje?Kama hawajatosheka na mambo ya dunia si wahangaike mpaka watakapoona imetosha?Nwyz nakasirishwa sana na watu wanaingia kwenye ndoa wakijua fika utulivu hawana!Aseme ukweli tu maana kama mtoto atazaliwa hawezi kumficha milele.Alafu kwanzia sasa hivi muwe mnaomba ushauri kabla ya kucheat sio mpaka kigeuke ndo muanze kutoa machozi ya mamba!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kama huyo jamaa yako kazi yake inahusiana na taaluma katika ngazi yoyote aseme tu kuwa ni matokeo ya mwanafunzi wake mengine yatajulikana baadaye.Tofauti na hapo mh......
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Daahh
    Eehh huyo
    Kapatikana kweli

    Mie naona atoke clean
    hapo akidanganya itambidi
    Awe anadanganya kila siku ku
    cover it up..(plan A)

    Au anaweza achukue
    plan B ambayo ni kukana
    mpka kifo duuuuhhh..
    halafu hapondo ndo
    Wajuku wakutan e kwenye mazishi lol

    Both plans comes
    With extra package
    my opinion take
    Plan A
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,710
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 135
    jamaa inabidi akubali kosa halaf aombe razi tu. wanamama wameumbwa na mioyo laini atasamehe tu na hii itampa uhuru wa kuwa karib na mwanawe, sio anaonana na mwanawe kwa kunyatia nyatia.

    halaf uzembe mwengine bana! hivi jamaa anatembea na mikojo hata halufu haskii? au jamaa anakoga weekend tu so pua lake halitafautishi mkojo na pafyum?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,701
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sikio la kufa ndugu yangu......
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah, Ukweli utamweka huru!!!
    Uongo utamgarimu zaidi!!!!

    Wanaume tulieni na wake zenu!!!!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Mhh wake nao hawatulii :lol::lol::lol::lol:
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah, maisha ni Sarakasi tu sasa hivi MR. Baba anapita kushoto mama kulia.........
    Mmmmmh heri mwenye kumjua Mungu na kuheshimu mafundisho yake!!!!!!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Za mwizi ni arobaini IMETIMIA maana huyo hata mimi kumshauri nimeshindwa maana ni aibu halafu sijui hilo soo atalimalizaje kama mwanamke ngangari amepatikana
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,759
    Likes Received: 82,751
    Trophy Points: 280
    Mhhh! Hii kali! hata mtoa ushauri unaweza kupata kigugumizi kwa kutojua uanzie wapi!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna la kufanya zaidi ya kukubali matokeo.
     
  13. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwache akome!!!Uzinzi tuuuuuuuuu sasa alioa mwanamke pambo??
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    habari ndio hii!!!
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 11,230
    Likes Received: 4,951
    Trophy Points: 280
    Akapige kikombe!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aseme ni mkojo wake yeye mwenyewe:lol::lol:, hivi ukiangalia mkojo kwa macho utajua huu ni wa mwanamke au huu ni wa mwanaume???
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    pakajimmy,

    sio kila swala ukihusishwa NI LAZIMA USHAURI

    kuna baadhi ya mambo NI BORA UKAACHANA NAYO!

    WAACHE WAFU WAWAZIKE WAFU WENZAO
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha!aendeleze cheating siyo?ajabu nyingine alitembea na mkojo wa nini!:nono:
     
  19. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    tunaipenda jf yetu ila kiukweli threads nyingine unakuwa huna cha kuchangia zaidi ya kuandika kmn hv.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Ndo yale yale ya kutembea na ganda la condom iliyo tumika.

    Jamaa ako mzembe aliweka mfukoni ili iweje? alitaka aje akutambie kuwa mwenzio tayari nimepiga kitu?
     
Loading...