Fundi Mpemba Kumzibiti Mume mcharuko. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fundi Mpemba Kumzibiti Mume mcharuko.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Timor, Mar 28, 2011.

  1. Timor

    Timor Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua pahala hapa hapaharibiki neno nimeolewa yapata miaka kadhaa sasa nina watoto wanne,Mume wangu hatulii kabisa, Ni mcharuko kwa kwenda mbele hapishi skirt wala gauni.Mie bado nampenda ila nahofu ataniletea maradhi mabaya.Nimemsomesha na kumsomesha imeshindikana.Jana shoga yangu kaniambia kuna wataalam wa kipemba wanaweza kumfunga luku/speed governor.Kwa anayemjua mjuzi wa shughuli hiyo naomba ani PM tafadhali sana.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa kwanini huyo shoga yako asikuelekeze wanapopatikana hao wataalamu?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama shoga yako amekwambia kuna wataalamu wa kipemba kwanini unakuja tena hapa kuuliza kwanini usimuulize huyo shoga yako akakupeleka huko kwa huyo mpemba.
     
  4. Timor

    Timor Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye ana simulizi tu hajui fundi huko. Naomba msaada pls
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Una hatari weye....sa aki'over dose' badala ya kuwa 'speed governor' ndo ikawa 'engine blocker' kabisa utaweza kuishi naye bila ile shughuli? Tafuta njia nyingine bana usimfunge mwenzio na hizo mambo!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kabla haujaenda kwa huyo mpemba, Je? una uhakika kuwa huyo mpemba atamdhibiti mumeo maana isije ikawa wewe ndio ukaishia kwa mpemba.

    ANGALIZO: Mungu ndio kimbilio letu sote tunapokuwa kwenye matatizo cha msingi nachokushauri, muombe Mungu na umueleze matatizo uliyonayo tusipende kuwa na shallow mind ya kufikiria fulani atamdhibiti fulani asitoke nje ya ndoa katika matatizo yanayotukabili hasa ya ndoa.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpemba ni mwanadamu!!
    Hatuwezi kumtegemea Mpemba na wanadamu wengine kwenye matatizo yetu.

    Muombee Mume wako, ajitambue!!!
    Akiwa na hofu ya Mungu atafanikiwa kushinda vishawishi.

    Ila bwana wanaume mi nahisi na nakaribia kukubali kwamba hawawezi kuishi na mwanamke mmoja.
    Manake dah........
     
  8. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha hilo wazo kabisaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!! Mpemba? Utalia maisha yako yote, maana mumeo atakuja kuwa zezeta tu, hata kazi hatafanya tena, sana sana huyo Mpemba ndie atakuwa anaku-do!!!
     
  9. Timor

    Timor Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani yamenisibu haya,Ni kweli kimbilio ltu ni kwa BWANA, Lakini kwa huyu mwenzangu hapo ni pagumu etii.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe kimbilio lako ni MPEMBA kwanini umuamini mpemba kuwa atakusaidia kwenye tatizo lako??
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote uliyoambiwa, waogope sana hao mafundi kwani jambo la kwanza atakalofanya ni kukubanjua. Ikiwa mume wako ni kicheche bora la kufanya ni kujifunga luku wewe ili kuepuka maradhi. Mwambie ama anawacha au haonji kitu.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Amelaaniwa amtegemeaye mwanadamu......achana kabisa na hao wapemba na huyo shoga ako naona hakutakii mema,yeye alishapeleka wa kwake kwa mpemba au ndo anataka mumeo akafanyiwe majaribio???? muombe Mungu sana,hapa tunashuhuda za watu waliopita unakopita,wakaumia sana lakini wakazidi kumuomba Mungu na Mungu kwa rehema zake ameweza kuwajibu.mtegemee Mungu,anawaheshimu wanaomtumaini.Sijui kwa kiasi gani waweza vumilia au kuishi bila huyo mwanaume....ila jiweke wewe kwanza,mwenzio nina mashaka amezidiwa tamaa haoni kuna magonjwa au pengine anajikinga....kama unaweza zungumza nae kuwa sasa unahofia maisha yako,kama hawezi muache au kata kufanya nae tendo la ndoa.....he utakuja waacha wanao wanne hapa,bora afe yeye wewe ubaki!:juggle:
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 3,000
    Trophy Points: 280
    Sio kila kitu unachoambiwa na shoga yako unaona sawa
    hilo la kwenda kwa MPEMBA wala sio suluhisho la matatizo
    huyo mpemba unayemtaka atakuharibia kabisa ukajuta bora angeendelea kuwa hivyo alivyo.
    tafuta chanzo kwa nini mumeo ameanzisha hiyo tabia je ni wewe ndio chanzo cha mabadiliko hayo?
    kama ndio tabia yake endelea kumlilia Mungu ipo siku atambadilisha usitake
    mabadiliko haraka Mungu atakujalia wakati ukifika

     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Ukikutana na huyo fundi atakuuliza 'Unataka nimdhibiti aweje?' Kwa taarifa yako nikuwa atamfanya mjinga mjinga, au atamuondolea nguvu za kiume. kwa vyovyote vile chochote atakachomfanyia kitakuathiri na wewe.
    Rizika tu na jinsi alivyo, usitafute makuu mama yangu... plz.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Acha ushirikina wewe mchawi we mwenyewe hapo ulipo umejiuliza nini tatizo la mumeo??? Jichunguze wewe kwanza halafu uone unakosea wapi pengine humtimizii mumeo ndo maana anakuwa mcharuko unahakika unamtendea kila lililo jema wewe???

    Acha mambo ya waganga kabisa hakuna zaidi ya maombi
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Dena we mkali! Sipati picha ukiwa mwalimu wa primary...
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Humu ngumu dada angu
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Watataka kukuingizia dawa na dudu zao
     
  19. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe eeeeeeeeeeee!
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mbona wote mnadhani huyo mpemba ni mwanaume? Kwani hawezi kuwa mwanamke?? Shoga yake si kamwambia, "kuna wataalamu wa KIPEMBA!" Eti Timor!
     
Loading...