Eti kuna habari kwamba watu wakiishi katika mahusiano ya kimapenzi muda mrefu sana huanza kufanana katika mambo mbalimbali kam vile sura na tabia je ni kweli au uzushi?. karibuni sana wanajamii...
Mimi ni mwanaume mwenye miaka 26(nipo chuo),sijawahi kufanya ngono tangu kubalehe sasa nahitaji ila nashindwa kumpata mtu sahihi wasichana wawili niliwapenda kwa wakati tofauti wakanikataa,kwa...
Kwa habari nilizozipata just now,
mashoga na wasagaji wa Tanzania wako kwenye kikao cha kujadili haki zao ndani ya ukumbi wa mikutano uliopo Tansoma hotel.
THIS IS TOO MUCH
Je, unakumbuka siku ya kwanza ku-do na mpenzi wako...???
Je, ulijisikiaje baada ya tendo....??
Je, unakumbuka siku ya kwanza mlifanyia wapi...??
Je, unakumbuka mlikutana naye wapi kwa mara ya...
Mh i feel like now i should have a fiance ready for marriage but the prob is on the list i just had "ONE OFF" kinda relationships what should i do? This mean there's no one i can promote (on the list)
MAPENZI YA DHATI HAYACHAGUI RANGI,DINI,SEHEMU WALA KABILA.ILI KUTHIBITISHA HILI WAPENZI WAWILI WALIOKUWA WAOANE IKIWA IMEBAKI WIKI MOJA TU BIBI HARUSI ALIPATA AJALI AKAFA GANZI(PARALYSE) KUANZIA...
I AM LOOKING FOR COMPUTER SCIENTISTS EXPERT GEEKS FOR SHARING VARIOUS CHALLENGES AS FRIENDS.
My areas of interests are:-
1.Programming (PHP, Android(Java),C,C++)
2.Systems administrations (Linux...
je,ukigundua mpenzi wako alizaa before kuwa nawe na hajakuambia utafanyaje..?
je, ukimuliza akakubali utaafiki..??
je ukafahamu ana mtoto lakini anawasiliana na mzazi mwenzake kwa siri na...
Wapendwa wanaJF
Salamu.
Kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia hii misemo na ushauri kuwa unapoamua kuingia kwenye mahusiano mapya, unatakiwa usimwuulize, wala usiangalie past ya mwenzi wako! Hapa...
Salaam JF!
Ninaweka wazi ninayopendezwa nayo. Ninao marafiki wakike/wakiume. Tumeweza kuwezeshana katika mambo mbali mbali ya kila siku...ili kufikia malengo yetu. Naiweka wazi nafasi hii kwa...
Kuna demu nilisoma naye primary skul,kipindi hicho 2likuwa wote viranja ktk category ya usafi hapo skul, baada ya hapo 2mekutana mkoa flani 2kiwa vyuo tofauti, sasa anadai ananipenda na anaomba...
Jamani wenzangu mnapata wapi muda wa kujadili mapenzi kwa hali ya taifa ilivyo sasa.... tunakufaa... mie jogoo hata awiki ..kila nikimuita mamsapu stress zazidi... naishia lala bure... tunakufa..
wenye experience ktk hili tusaidiane... eti upatapo safari either ya kikazi, kifamilia au binafsi zinazokulazimu usafiri kwenda mbali au nje ya mkoa humuagaje mpenzi wako? vipi? Kwa stail gan? I...
I am wondering, no matter how many relationships you might have in your love life, there is one which you never get over. What is the cause of this? Of course the bad side of it is that it...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.