Mashoga na wasagaji ndani ya tansoma hotel | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga na wasagaji ndani ya tansoma hotel

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SMART1, Jul 18, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa habari nilizozipata just now,
    mashoga na wasagaji wa Tanzania wako kwenye kikao cha kujadili haki zao ndani ya ukumbi wa mikutano uliopo Tansoma hotel.
    THIS IS TOO MUCH
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Source plz
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    Tansoma hotel ipo wapi?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,289
    Likes Received: 22,957
    Trophy Points: 280
    Too much kivipi? Kama wananyanyaswa wasidai haki zao za kiraia?
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Nadhani mtowa taarifa anaweza kuwa mmoja wao! ama msagaji au shoga au hata ana shoga wake ndani ya kikao!!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Hii hotel ina jina baya kweli..transfoma
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    Tansoma a k a Tanzania Somalia ya wale maharamia wa kisomali.
     
  8. S

    SMART1 Senior Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mdau amefikia kwenye hiyo Hotel ndio amenipatia habari hiyo. nimeambiwa watakuwepo hapo kwa wiki hii yote
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    ipo gold star kama unaenda mnazi mmoja.
     
  10. S

    SMART1 Senior Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arafat, niwie radhi ndugu.... hakuna kitu ninachochukia kama kuona mwanaume anaendewa kinyume na maumbile. Ni taarifa tu nimeona niwashirikishe. So heshima kidogo hata kama mtu humjui.....
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0

    Samahani sana Mkuu; naomba ukubali kunisamehe SMART1; nilikuwa najaribu kukutibua nijue umefahamu vipi hizi habari za hawa punguwani Pole kama nimekukwaza.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh!kumbe mashoga wana haki zao za kishoga!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    umefanya vema kumtaka radhi. Good.
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahahah.......kumbe naye mdau!!
     
  15. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haki za kubanduana?! tuendako mh!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Ahhh well kuwachukia hakuongezi wala kupunguza chochote.Wapo na wataendelea kuwepo kwahiyo waacheni tu wajitetee....hata waaAfrika walivyokaa vikundi kupanga jinsi ya kujikomboa na kutafuta haki zao dhidi ya mkoloni wazungu waliwabeza na hawakufurahia.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,289
    Likes Received: 22,957
    Trophy Points: 280
    Nadhani unyanyaswaji na kubaguliwa ni ukiukwaji wa haki za msingi za binadamu bila kujali mwelekeo wa kijinsia, rangi, chanzo cha utaifa, dini, na kadhalika.
     
  18. S

    SMART1 Senior Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekusamehe ndugu, Kuwa na amani!!
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,778
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hizo habari kawambie wazee wa "dont ask dont tell" hii ni tz hatutaki ujinga ujinga kama huu!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaah this is a mix grill! Wabunge wakimgalagaza Ngereje alete umeme na haki za wachimbaji wadogo, mashoga na ******* nao wana vikao vyao!

    Nilikuwa napita tu!
     
Loading...