Jamani salama!
Nilikua na mpenzi niliempata facebook lakini yuko nje ya TZ, nikapata mwengin wa twittr ambye alikua celebrity toka Niger xo 2kashndwana.
Nimeona nitafute kutoka hapa jf labda...
hi, tusaidiane kuona namna ya kumsaidia mwanake mwenzetu na maisha haya ya familia yake, ana umri wa miaka 28 tu dada huyu ana watoto 2 ndoa yao ina miaka 5 mume ana umri wa miaka 33 tu, ni kijana...
Habar wana MMU.
Wahenga walishasema tembea uone mengi ni kweli .
Hivi karibuni nilikutana na msichana huku ughaibuni akanivutia,then nikamfahamu stori zikaanza. Tuliongea mengi except...
If you are to exchange phones
with your partner, what would you
check first??? PUT A NUMBER
1 = Call history
2 = Sms
3 = Facebook inbox
4 = Whatsapp
5 = Airtime balance
6 = Photos and Videos
7 =...
Natafuta msichana wa kumuoa umri kuanzia miaka 20-22 elimu form 4 awe anaupenda na anaufahamu mkoa wa kilimanjaro when you want to marry me please tuwasiliane email amedeusmushi88@gmail.com
A man was sick and tired of going to work
everyday while his wife stayed at home, he
wanted his wife to see what he goes through and
so he prayed;
"Dear Lord, I go to work all day and put in...
Hayo ndio maneno aliyotoa kwa hasira baa-medi mmoja kwa jamaa ambaye alikuwa analazimisha penzi kwa huyo baa-medi. Baa-medi akaongeza kwamba 'mi nimeokoka, na si kwamba napenda kufanya kazi kwenye...
if you can only open your eyes you will find a good man or woman is sitting all along infront of you waiting for you to say a word. Mke au Mume mwema atoka kwa Mungu if you just blive and have...
Jamani, nina masikitiko m akubwa sana ndani ya moyo wangu.
Huu sasa ni zaidi ya mwezi wa nne, mama watoto amekuwa akinipa kwa masharti magumu sana kile chakula cha usiku.
Kisingizio chake kikubwa...
Shukran Na Salam Za Dhat Kwenu Wakuu
Nko hapa kwan Nnyi Ndio Mtakao Toa Ushaur Ulio Na Busara
Nina Gf (22yr anajtegemea) Na Ndie Muathrka Mpaka Nahtaj Ushaur Wenu Wakuu
Yeye Amepewa Jukumu La...
Jamani nwenzenu naona raha sana nikiwa nakula tunda la mama watoto. Nalia kwa utamu, tena nashindwa kujizuia hadi nakuwa kero kwa majirani.
Nikiingiza tu chini ya sekunde ishirini tayari uji...
kuna mdada nampenda sana tupo naye chuo kimoja japo college tofauti juzi nilimtumia meseji ya kutakata awe gf wangu leo amenijibu kama ifuatavyo.
"samahani kwa kuchelewa kukujibu nahitaji mume kwa...
Wana Jamvi, hili swala hata Kaunga kashindwa kulisolve, tumejaribu kuita kila mwenye mabusara
yake atowe mawazo ila sijaridhika bado, yamenikuta. Sijui kama my love Kaunga kawadokeza
hili ila...
mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30 ni mtumishi wa serikali ninaelimu ya chuo kikuu ninatafuta mchumba wa kike awe na umri kati ya miaka 20 had 27 awe mcha mungu awe na elimu ya kdt cha 4 na...
Ndugu wan JF, naomba mnijuze hili............... Kuna hali fulani inajitokeza kwa msichana pale mnapokuwa faragha. After a long love play... and during penetration, kuna UTANDO MWEUPE UNATOKA...
Wana JF naomba msaada/ushauri. Nimefall in love na house girl wangu (beki tatu), kila nikiweka maazimio ya kuachana nae nashindwa. Na kwasasa nimenogewa hasa. Tumepima na wote ni wazima kiafya...
Ni mara nyingi sana kwa sisi wanaume.. mtu unapokuwa unamfukuzia gal huwa tunashow sana LOVE and CARE and also at a time unakuwa humuoni wa kulinganishana naye..Lakini baada ya ku'do' naye mara...
TYPES OF HUSBAND
THEIR CHARACTER TRAITS
1
Bachelor Husband
These are men who
Love to do things on their own without consulting their wives
Love to hang a lot with their friends rather...
HONEY,BABY,LAAZIZ,MPENZ,MAABUBA n.k Ni moja 2 ya maneno ambayo hunitoka Tena kwa dhati kabisa Eidha Niwapo Ana Kwa Ana Ama Nikiwa Nachat Kwa Simu Na ma gal
Ndg wana JF(Hasa wanaume) nina GF...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.