Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naona raha kupitiliza, nalia mwanzo mwisho

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 4, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Jamani nwenzenu naona raha sana nikiwa nakula tunda la mama watoto. Nalia kwa utamu, tena nashindwa kujizuia hadi nakuwa kero kwa majirani.
    Nikiingiza tu chini ya sekunde ishirini tayari uji unakuwa umemwagika na bomba linakuwa ngangari kinoma.
    Usiku mmoja naenda raundi nyingi hadi tenki la uji linaishiwa.
    Nimejaribu mara kadhaa ku hook na vinyumba ndogo. Huko siinjoi kabisa, na ili nimwage uji, nachukua masaa zaidi ya mawili na nikimwaga tu uji, bomba linalala na haliamki tena hadi kesho.
    Naendelea kujiuliza ni kipi mke wangu amenipa hadi namuona mke wangu mtamu kuliko wanawake wote?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,595
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    heshima yako mkuu. naona mauji yanachana nyuzi.
    ushauri ninaokupa ni huu,
    Kabla ya kula tunda hakikisha mdomo wako umeweka kitu kinachoitwa "cynoacrylate". halafu kula taratibu sababu zote ni zako zabibu. Mia
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'downville' sijui imeshafungwa siku hizi? ndio maana akina keagan wanalambana tu huku 'upville' mchana kweupe...
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,782
    Likes Received: 6,523
    Trophy Points: 280
    Kweli mke wako mtamu kuliko wana wake wengine? Na umejuaje? Your not serious!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 133
    Sio kuwa unapiga 0713 hujijui kiongozi
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    jaribu kumwaga chai huko nyumba ndogo
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 180
    Hajakupa chochote, ukweli ni kwamba tunda la mkeo limekwiva barabara!...ni kama vile embe bolibo au topetope litoalo manukato mazuri mtini.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,170
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    naomba nisiseme.
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba unamuona mtamu,huyo ni mtamu kweli na ukitaka kuujua zaidi utamu wake achananae uone!!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    saikoloji ni kitu kizuri sana.

    Kuna wakati unakuwa kwenye mazingira magumu afu unajaribu kuidanganya akili ili hali hiyo iwe 'bearable'

    hapa natizama tu kwanza
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    lol, kwa ambao hawajao waharakishe, inawezekana wanapitwa na mengi.
    Nb: usijaribu tena nyumbandogo, utakuwa humtendei haki mkeo unaemsifia.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlete mkeo hapa JF na sisi tumjue oopss i mean tumfahamu :happy:
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    funguka japo kdg, naamini utakalosema litanufaisha.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa vile umetangaza mwenyewe utamu wa mkeo kwa umma, usije ukarusha ngumi jamaa wakiamua kukutembelea ili kumfanyia 'confirmatory test'
     
  15. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwambie akuazime utest kama ni kweli.....
     
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ohooooo!!!!!!
     
  17. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,225
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Msanii tu huyo!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,552
    Likes Received: 11,919
    Trophy Points: 280
    Inabidi sasa ufuge mbwa mkali sana nyumbani vinginevyo imekula kwako.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    hivi utamu wa kupitiliza ndio ukoje?

    Unatokeza nje ya vidole vya miguu au unatokeza juu ya utosi?

     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Kwa mara nyingine tunapata habari nzuri MMU, keep it up! I hope shetani hatakupa sababu nyingine ya kuisaliti ndoa yako.
     
Loading...