Kugusa au kuguswa


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
Wakati mwingine huwa najiuliza jambo na nashindwa kuelewa kwanini yanayotokea haya
mwishoni au mwanzoni mwa mwezi kuna kisa ama nikiite kioja cha aina yake kilichotokea cha kusikitisha na kuwasha masikio yote yakabaki yanarindima, huo mshangao wenyewe kwanije mambo haya yanatokea.
mwenzenu imebidi niandike hapa eti kugusa na kuguswa kuna fanya mtu ashindwe kuvumilia na kuanza kufanyia Mungu dhambi kiasi kile wale watu wana familia zao wanakwenda kulandana kiasi kile wanafundisha nini watoto wetu wa siku hizi
kweli imenishangaza sana KUGUSA NA KUGUSANA KUNA MAANA GANI? PLS WANAJF NIJIBUNI HAPA LETENI HOJA ZENU
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,925
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,925 2,000
Mimi napenda kuchangia lakini nimeshindwa nichangie nini labda ungetoa chanzo!!:confused2:
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 0
kazi naona ipo, tena shughuli hasaa
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Kumbe tuko wengi ambao hatujaelewa, tafadhali rudia somo mleta mada
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,323
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,323 2,000
Wakati mwingine huwa najiuliza jambo na nashindwa kuelewa kwanini yanayotokea haya
mwishoni au mwanzoni mwa mwezi kuna kisa ama nikiite kioja cha aina yake kilichotokea cha kusikitisha na kuwasha masikio yote yakabaki yanarindima, huo mshangao wenyewe kwanije mambo haya yanatokea.
mwenzenu imebidi niandike hapa eti kugusa na kuguswa kuna fanya mtu ashindwe kuvumilia na kuanza kufanyia Mungu dhambi kiasi kile wale watu wana familia zao wanakwenda kulandana kiasi kile wanafundisha nini watoto wetu wa siku hizi
kweli imenishangaza sana KUGUSA NA KUGUSANA KUNA MAANA GANI? PLS WANAJF NIJIBUNI HAPA
Kuna kitabu kimoja kinaitwa THE SKIN ila sikumbuki jina la mwandishi ila ni mwanamama toka USA..., nakushauri kitafute ukisome ndio utajua umuhimu wa kugusana.Kinaelezea umuhimu wa kiungo kimoja wapo ambacho sie binadamu hatujakipa umuhimu unatakiwa..., NGOZI. Bila ngozi sijui kama unaweza kuwa na HISIA au kuhisi mguso wowote!.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Gusa UNATE.............!:becky:
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Wewe umetufanya wote tulishuhudia hicho kituko.

Haya ili uguswe lazima uwe umegusa
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top