Nampenda xana


mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Wana jamvi, tangu niingie humu jamvini nimejikuta as days went on huyu dada anahit sana in my mind mpaka nasujudu kuweka bayana jamvini ili yeye mwenyewe ajue kuwa kwa jinsi tu alivyo amekua someone so impressive to me and she z making me so flirt, she z notin else bt PRETTA, am not sure kwamba naweza nikawa napenda palipopendwa bt since wanajamvi mwaweza kua full knowledged na huyu kisura nadhani nitajua which path shuld I follow, ni vziri sana yy mwenyewe pia akisema neno juu ya hili.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,117
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,117 2,000
Preta kuja kipande hiki! Kijana kafunguka zaidi ya zip!

Alaf...................................mwambie kabisa........

Kijana huogopi ban?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,117
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,117 2,000
Hapo kwenye mrembo umepatia ila................................................................
Sidhani kama utaonekana tena humu jamvini,ngoja tumuombe mungu akusaidie!

Hongera kwa kufunguka!

ni ktk kupooza tu speed ya mapigo ya moyo juu ya huyu mrembo
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,205
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,205 2,000
Mimi kaka yake, una sh. ngapi? una Tembo card au Master card? Fanza maandalizi familia yetu matata hatuna masikhara kwenye habari ya kumkabidhi mtu Malkia!
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
Mimi kaka yake, una sh. ngapi? una Tembo card au Master card? Fanza maandalizi familia yetu matata hatuna masikhara kwenye habari ya kumkabidhi mtu Malkia!
nadhani hayo yote yatafahamika tu mara baada ya preliminary procedure kufahamika ndipo maswala ya mastercard and so 4th yatajishughulikia, usiwe na hofu kitendo cha mm kufunguka jamvini ni ishara tosha tu kwamba ni fit kucompete na public wen my mrembo wll spik out abt her consent
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,284
Points
2,000
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,284 2,000
Mashallah mamito Preta, uko wapi totoz ya Yaeda? Njoo pande hii kuna brazamen1 kakuzimikia sn. Mwenye 4n #ake an2mie nimcall fasta kabla kjn ya wa2 hajafa.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
..watu weeeeeeeeeeee watu waaaaaaaaaaaaaaaaaa.......

Pretaaaa preta Preta Pretaaaa Preta Preta Preta Preta Preta Preta Pretaaaaaa

 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,168
Members 498,180
Posts 31,202,138
Top