Hivi hii inawasaidia nini??tubadilike,,


THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Habari za saa hizi,,

hii tabia ya kwamba wenzetu wamejipumzisha na mbavu zao za maisha kimahaba then wengine tena wenye mbavu za kwao wanakuja kuchungulia chungulia madirishani "kupiga chabo" kwa lugha nyingine..

Hii inawasaidia nini baadhi ya wenzetu wenye tabia hizi?kuna kipindi nilidhani ya kwamba hizi ni tabia za watu wa uswahilini,ambao hawana shule na waliokosa ustaarabu kumbe imekua ni zaidi ya hapo,,

suala la faragha ni suala nyeti sana linalohitaji staha ya watu wawili wenye ridhaa yao kwa raha zao,,sasa wewe unaongezeka kuwa wa tatu bila ridhaa yao huoni kwamba unawakosea??...

Wenye tabia hii me nawaona...

Tubadilike,usiku mwema.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
chabo ni starehe kama starehe zingine
kwa nini watu wanakunywa bia?

Baadhi ya faida za chabo ni zifuatazo:-

Ujue chabo zingine zinalipiwa kwa hiyo inaongeza mzunguko wa pesa

kubadilishana ujuzi bila kuambukizana magonjwa

kuongeza hamasa ya mpichaji chapo

kukosoana pale mpigaji chabo anapoona unakosea game.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahah kumbeee? Ila sidhan ka ni vizuri! Ww mtu akikupiga chabo afu ukajua utajifili aje?
chabo ni starehe kama starehe zingine
kwa nini watu wanakunywa bia?

Baadhi ya faida za chabo ni zifuatazo:-

Ujue chabo zingine zinalipiwa kwa hiyo inaongeza mzunguko wa pesa

kubadilishana ujuzi bila kuambukizana magonjwa

kuongeza hamasa ya mpichaji chapo

kukosoana pale mpigaji chabo anapoona unakosea game.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
ah wacha bwana weee...umenikumbusha enzi za miaka 14, 15 wakati huo ndio ulikuwa mchezo wangu...yaani acha tuu kuna raha kuwaangalia watu wakipeana utamu...u like...ah pale ningefanya hivi baadala ya vile, ah anakosea kumgusa pale...its very educational mwana.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
kwani tatizo liko wapi,mtu anajipigia yake chabo ,hachukui dirisha wala mlongo..acha hizo bro.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
bila shaka wamekuchungulia hahaha usichukie, kwani kuna raha gani ya kuangalia picha za ngono? tambua chabo ni zaidi ya hapo.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
ntasikia nimemtamanisha tu

hivi mtu aupige chabo unakula pilau ni hasara yako?

Hahahahah kumbeee? Ila sidhan ka ni vizuri! Ww mtu akikupiga chabo afu ukajua utajifili aje?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
zinaitwa 'live documentaries' uswahilini.

Ama stadi ma maisha.

ah wacha bwana weee...umenikumbusha enzi za miaka 14, 15 wakati huo ndio ulikuwa mchezo wangu...yaani acha tuu kuna raha kuwaangalia watu wakipeana utamu...u like...ah pale ningefanya hivi baadala ya vile, ah anakosea kumgusa pale...its very educational mwana.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Chabo si deal wala nini, na wala usiombee mtu akakupiga chabo inakera sana.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
ah wacha bwana weee...umenikumbusha enzi za miaka 14, 15 wakati huo ndio ulikuwa mchezo wangu...yaani acha tuu kuna raha kuwaangalia watu wakipeana utamu...u like...ah pale ningefanya hivi baadala ya vile, ah anakosea kumgusa pale...its very educational mwana.

HAHAHAHAHAHAHAHA....!!
LOL...MASKIN MBAVU ZANGUUU
:madgrin: :madgrin:
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
kwani tatizo liko wapi,mtu anajipigia yake chabo ,hachukui dirisha wala mlongo..acha hizo bro.
sasa kwanini anipige chabo??
Sio fresh kabisaa

kila mtu na maisha yake etiii..!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
chabo si deal wala nini, na wala usiombee mtu akakupiga chabo inakera sana.


hii tabia ina kera sana

ni kuvunjiana heshima kabisa
tuheshimiane ndugu zangu
mimi najiona natembea kumbe mtu ananifaham undani wangu inn and out
haipendezi hata kidogo...!!
Haipendezi kabisaa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
anayepiga chabo yeye ndio anatakiwa kuogopa

sio wewe unayepigwa chapo

kuna mtu alifukuzwa kazi kwa kupiga chabo kampuni moja hivi, tena rank ya meneja

Chabo si deal wala nini, na wala usiombee mtu akakupiga chabo inakera sana.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
bila shaka wamekuchungulia hahaha usichukie, kwani kuna raha gani ya kuangalia picha za ngono? Tambua chabo ni zaidi ya hapo.

suala la kuuona uchi wangu kihole holela linachukiza sana,tena bila ridhaa yangu
mimi nimeridhia anione yule ninaeshirikiana nae pale,sasa huyo anaekuja kwa kificho anakuja kwa lipi??
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Inakeza sana mkuu!!
Si kila tukijenga majumba basi twajizuiya na simba au wezi tu, bali tunajificha wakati wa kula cha kula !!
Kwani viliwavyo hutofautiana ladha na kila mtu ana style yake ya kutafuna !!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
chabo ni starehe kama starehe zingine
kwa nini watu wanakunywa bia?

Baadhi ya faida za chabo ni zifuatazo:-

ujue chabo zingine zinalipiwa kwa hiyo inaongeza mzunguko wa pesa

kubadilishana ujuzi bila kuambukizana magonjwa

kuongeza hamasa ya mpichaji chapo

kukosoana pale mpigaji chabo anapoona unakosea game.


dah,,
aisee,,hii ni hatari sana kongosho...
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
sasa kwanini anipige chabo??
Sio fresh kabisaa

kila mtu na maisha yake etiii..!
kwanza ni udhalilishaji wa jinsia kutambua uwepo wa mtu dirishani wakati wewe uko katikati ya game,inabidi uwe full focused kwenye game mpaka mwisho.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
inakeza sana mkuu!!
Si kila tukijenga majumba basi twajizuiya na simba au wezi tu, bali tunajificha wakati wa kula cha kula !!
Kwani viliwavyo hutofautiana ladha na kila mtu ana style yake ya kutafuna !!

umeonaa eeeh??
Yan huku ni kuingiliana uhuru wa ndani kabisa
sio uungwana kabisa
 
bombah987

bombah987

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
218
Points
195
bombah987

bombah987

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
218 195
Mpiga chabo anafaidi kuliko anayeperform:p
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top