Mapenzi bwana mkia wa paka


prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
Inakuaje umeanza mahusiano na mnawiki moja mwenzi wako anakwambia anataka mzigo je hapa kunamapenzi ya kweli au kufanya mapenzi ndo kigezo cha upendo wa dhati naombeni kujua wadau
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Sasa kama hutaku basi mruhusu awe na mwingine wa kumpa k
na wewe utakuwa unampa story tu.....

Ukishaamua kuuza samaki,usiogope shombo....
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
(HUU USHAURI NAUTOA KIMACHALE MACHALE MANAKE BISHOP/PAROKO AKINIONA NI SOOO!!!!!!) Sasaaaa UTAPIKAJE CHAKULA USITIE CHUMVI!!!!!!!!!!! Kama ujuavyo CHUMVI MKUBWA WA JIKO!!!!!!!!!!!

Kwani LENGO LA MAPENZI HASA NI NINI? NINI MWISHO WAKE WA KUSEAL THE DEAL?

Yours is not that SPECIAL you know if you think critically!!!!!! We ukibana wenzio wanaachia!!!!! @ SOKO HURIA HILI (Samahani Lakini Mambo ya Walimwengu!!!!!)
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Ni nini lengo la mapenzi yenu? ni kutaka kufika hadi ndoa au ni mapenzi ya mvua za masika....
Kama nia yenu ni ndoa, basi hakikisha hilo kojoleo lako unalitunza tena chapia hadi "chupingi"
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
yaani hapo sio mke wa ndoa anataka utoe dozi mara 3 kwa siku haya cku ukikabidhiwa uwanja kamili si ndo atakukimbia na kukwambia lisha kua shimo anataka kilicho kinonon wakati huo amesahau kua yeye ndo alikua anaingiza nakutoa hata kama lengo ni kupeana tunda lkn sio kiivyo ccRALA1,THE BOSS mnataka kuniambia nyie izo dozi mnagawa hivyo wakati hata hujui kama ndio atakua au sio
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
(HUU USHAURI NAUTOA KIMACHALE MACHALE MANAKE BISHOP/PAROKO AKINIONA NI SOOO!!!!!!) Sasaaaa UTAPIKAJE CHAKULA USITIE CHUMVI!!!!!!!!!!! Kama ujuavyo CHUMVI MKUBWA WA JIKO!!!!!!!!!!!

Kwani LENGO LA MAPENZI HASA NI NINI? NINI MWISHO WAKE WA KUSEAL THE DEAL?

Yours is not that SPECIAL you know if you think critically!!!!!! We ukibana wenzio wanaachia!!!!! @ SOKO HURIA HILI (Samahani Lakini Mambo ya Walimwengu!!!!!)

Hakuna tabu kubana
mbane vyoote sasa k na kuchuna...
sio k inabaniwa na mtu kuchunwa anachunwa....
na kupigwa marufuku kutongoza wengine juu ....
Only ma zombie ndo wanaweza hiyo...
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
WATU8 me naona ni ya kuingiza na kusepa mwenzangu alafu ndo anataka kma dozi ya maralia loo
 
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
1,834
Points
2,000
Mnama

Mnama

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
1,834 2,000
Inakuaje umeanza mahusiano na mnawiki moja mwenzi wako anakwambia anataka mzigo je hapa kunamapenzi ya kweli au kufanya mapenzi ndo kigezo cha upendo wa dhati naombeni kujua wadau
Mpe bana acha uvivu
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,182
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,182 2,000
Nionavyo mimi kama mmekutana na mnataka kuwa na mahusiano ya kudumu hata kama ni ya wapenzi wa muda mrefu (japo hapo ndoa majaliwa) ni lazima angalao wote mjipe muda wa kusomana tabia kidogo ili mdidhike kama kweli mnaweza kukuza mahusiano. Ukiona jamaa siku ya kwanza ya pili tu anataka uvue chupi huyo ni wa mashaka sana!!! Kaa naye mbali mchunguze!!! Na kama lengo lake lilikuwa ni kuvua tu chupi yako basi utaona atasepa haraka sana!!! But kama ni wa serious fulani atakuvumilia hadi mfikie makubaliano!!! Mahusiano yoyote bila makubaliano kati yenu ni magumu sana kuyaendesha!! Kwa hiyo mleta mada nashauri acha kutoa hiyo tumbaku hadi uhakikishe jamaa anataka kuvuta sigara kiukweli na si kuonja tu!!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,513
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,513 1,195
Wk mh mmejuana lini?
Mchunguze kwanza usikurupuke!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
WE THE BOSS kuchunwa ndio anachunwa na kutongoza anakatazwa na k ananyimwa pia lkn hii mwenzangu hapana ndani ya wiki m2 anataka mzigo kutwa mara 3 haiwezekan mwenzangu wakati kitu bado kibichi antaka kufanya korongo looo
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
shost NATA nakwambia wiki moja 2 anataka mzigo
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
asante ZONGWALE ushauri wako ninaufanyia kazi
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Sasa kama hutaku basi mruhusu awe na mwingine wa kumpa k
na wewe utakuwa unampa story tu.....

Ukishaamua kuuza samaki,usiogope shombo....
rafiki, kumbuka hao wana wiki tu, ndo maana kaja kulalamika.
kwa sisi wadada wiki ni muda mfupi sana rafiki. hata huyo mkaka naona ana ujasiri sana, wiki tu?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
rafiki, kumbuka hao wana wiki tu, ndo maana kaja kulalamika.
kwa sisi wadada wiki ni muda mfupi sana rafiki. hata huyo mkaka naona ana ujasiri sana, wiki tu?

Kwa mdada decent ni kweli wiki mapema sana
but na hao decent huwa hawachuni wala kujaribu kum control mwanaume

Wadada wa mjini unaweza sema mapema sana huku wenzio wanapishana hapo
na wewe unachunwa tu
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,985
Points
1,500
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,985 1,500
Watu wanatuchuza tu humu ndani, ukipitia baadhi ya posts za nyuma utaona wanadai..'mbona wanawake wa siku hizi warahisi hivi, mtu wiki moja tu keshatoa mzigo!'.......

Jipimie mwenyewe muda muafaka mwaya, kama haikupangwa awe wa kudumu, atasepa tu whether amepata or not...
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
Kwa mdada decent ni kweli wiki mapema sana
but na hao decent huwa hawachuni wala kujaribu kum control mwanaume

Wadada wa mjini unaweza sema mapema sana huku wenzio wanapishana hapo
na wewe unachunwa tu
sikuzijua hizo categories rafiki, mimi nilichukulia mdada ni mdada tu, ndo maana nikaku-alert.
haya basi wenye uzoefu wao wa kuchuna/kuchunwa/kupangwa foleni/......... watatuambia hayo
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Sasa kama hutaku basi mruhusu awe na mwingine wa kumpa k
na wewe utakuwa unampa story tu.....

Ukishaamua kuuza samaki,usiogope shombo....
Muulize boss kama anakuwa anamwavuli ambao haukunjuki na kumsitiri mtu na jua au mvua utakuwa unamfaa????

Upo sahihi kabisa.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,564
Top