Mke wangu anapenda kusikiliza taarab

Mke wangu anapenda kusikiliza taarab

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Posts
1,940
Reaction score
2,403
wadau mi nimeoa juzi kati ila kinacho nipa shida wife anapenda kusikiliza taarabu, afu ana mimba yangu, tukikosana anatumia yale maneno ya nyimbo za taarabu kama kunisuta vile. Nitupe izo CD na Flash ama?
 
Kabla ya kumuoa hukujua aina na ladha ya muziki anaoupenda? Ila mimi naona hiyo ni issue ndogo sana ya kumaliza wewe na mkeo...utashangaa wengine watadai ni mimba yake imemtuma hivyo au haijakupenda!!!!...ni simple case itaisha boss,
 
wadau mi nimeoa juzi kati ila kinacho nipa shida wife anapenda kusikiliza taarabu, afu ana mimba yangu, tukikosana anatumia yale maneno ya nyimbo za taarabu kama kunisuta vile. Nitupe izo CD na Flash ama?

Kaka ndoa inahitaji uvumilivu sana jitahidi sana kufumba macho umeshasema mwenyewe ANAMIMBA yako kipindi hicho wanawake wengi wanakuwa hawapo stable usizitupe CD zake wala usimbuguzi mwache asikilize taraabu zake mpaka achoke mwenyewe cha msingi mpe support yako punguza bugu kama upo nalo pia usiwe too demanding kwa vitu vidogo vidogo just support her after all ni mkeo kwa shida na raha just focus kwenye mambo yako binafsi ya kujiengezea kipato coz soon majukumu yataongezeka.
 
Wanaume jamani eeeh mambo mengine ni kujishushia heshima, unless ni changamsha jukwaa....
Umeoa, mkeo anafanya kitu hupendi afu we hujui ufanyeje wataka wanajf wakuambie cha kufanya mmmh
 
Wanaume jamani eeeh mambo mengine ni kujishushia heshima, unless ni changamsha jukwaa....
Umeoa, mkeo anafanya kitu hupendi afu we hujui ufanyeje wataka wanajf wakuambie cha kufanya mmmh
Watu wengine tatizo kidogo kakimbilia jf.
 
Kuna ushauri mzuri umepewa ufanyie kazi.....usilipe bill ya umemeeeee.
 
Wanaume jamani eeeh mambo mengine ni kujishushia heshima, unless ni changamsha jukwaa....
Umeoa, mkeo anafanya kitu hupendi afu we hujui ufanyeje wataka wanajf wakuambie cha kufanya mmmh

..... halafu issue yenyewe eti ni kupenda kusikiliza taarabu, mwanamme mzima aibu hiyo!
 
wadau mi nimeoa juzi kati ila kinacho nipa shida wife anapenda kusikiliza taarabu, afu ana mimba yangu, tukikosana anatumia yale maneno ya nyimbo za taarabu kama kunisuta vile. Nitupe izo CD na Flash ama?

Nipe namba zake niwe shostito wake tuwe tunapeana taarabu mpya zinazotoka...
 
Huwezi kumwambia kuwa hupendi?

Namna hii ndiyo hufanya sisi wanaume kuonekana wa hovyo kwa sababu ya watu kama hawa, u can imagine na hili nalo mtu anashindwa kulitatua ndani kwake...
 
Namna hii ndiyo hufanya sisi wanaume kuonekana wa hovyo kwa sababu ya watu kama hawa, u can imagine na hili nalo mtu anashindwa kulitatua ndani kwake...

Ni inasikitisha kwakweli.
 
Back
Top Bottom