Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Naitwa john Rusaku Nina miaka 27, Napenda sana maisha ya ndoa,mwenyezi mungu alinijalia nikapata kazi serikalini,ila wanawake wote walionipenda walikuja wakiwa kimasilahi maana...
0 Reactions
3 Replies
918 Views
Habari wana JF? Bila shaka wazima. Kijana wenu/mwenzenu nina tatizo moja sielewi nini cha kufanya Nilikuwa na mpenzi wangu mmoja tulipendana sana na bado nampenda sana na yeye namsifu anajua...
2 Reactions
31 Replies
6K Views
Jana nimesafiri toka Dar to Aarusha,robo tatu ya safari yangu nilikua nimelaliwa na mdada mmoja hvi ambae tulikua seat moja, bahati nzuri alikua mrembo hivyo sikuona hatari sana,lakin hii sio mara...
5 Reactions
27 Replies
7K Views
Habari Wakuu.. Natarajia kuoa na kufanya Harusi mwezi huu wa December.. Kutokana na Gharama na hali Halisi kifedha Kwa wengi (hakuna dili siku Hizi) mass wedding zingesaidia wengi! Yaani...
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Habari za jumapili wapendwa...... Bila ya shaka kwa rehema za muumba sote tu wazima wa afya....na wale ambao afya zao zina mtikisiko Mungu bwana wa majeshi yupo upande wenu katika kipindi hiko...
17 Reactions
34 Replies
9K Views
Sijajua ni kwamba ni roho mbaya au ni ushamba au ni kutojua matunzo ya mwanamke,sipendi mwanamke aniombe hela, yaani kama nina mwanamke halafu akaniomba hela basi ajue tunakosana hapo na nakuwa...
5 Reactions
108 Replies
8K Views
Ni mwanamke mrembo mwenye sura na umbo la kuvutia ambaye uko kwenye umri wa miaka 30 hivi au zaidi na hujaolewa na huna mpenzi wa kudumu. Uko kwenye sherehe fulani ya chakula cha usiku, yaweza...
16 Reactions
118 Replies
16K Views
Kila kitu ambacho ni halisi kinawezekana. Bila shaka unakumbuka vizuri kuhusu namna kutojiamini kwetu kunavyojengwa. Kwa kuwa tunajua chanzo, ni rahisi kupata tiba. Njia zifuatazo zinaweza...
22 Reactions
35 Replies
25K Views
Christian girl age U24 to marry, regardless tribal, race, height, and location but slim and committed. don't PM just text via 0783 745 260. I am 27 slightly black and slim tall, lives and working...
0 Reactions
5 Replies
947 Views
Wakuu, hili sasa ni janga, kama sio balaa! Huyu binti tumekua katika mahusiano mwaka wa tatu sasa, katika kipindi chote cha uhusiano, amekua akipata ujauzito na matokeo yake yamekua hayaonekani...
2 Reactions
41 Replies
5K Views
Unakuta mwanaume anaenda kwa mwanamke anakaribiswa wine, msosi analala na kukoroma. Asubuhi anahitaji chai, anafunga taulo anaoga anaondoka. Kweli unategemea huyo mwanamke atakuwazia nini...
5 Reactions
79 Replies
7K Views
Hello, habari zenu wapendwa? Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nilikua na mchumba angu (sio mpenzi na hatukuwahi kukutana kimwili) ambaye tumedumu kwa miaka miwili, hatukuwahi kugombana wala...
15 Reactions
153 Replies
14K Views
Wasaalam waungwana! Kama kichwa cha habari kinavyojieleza,Mimi nina marafiki zangu huwa nawashangaa wanapo niambia ebwana mwakani lazima nioe but infact at that time hana mchumba,hili...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
*Tujifunze kusema "ahsante"* Maana hapo ulipo si kwa ujanja wako bali Muumba wako. Pia kile ulichonacho "Uhai" sio chako bali umeazimwa. Wakumbuke ndugu na rafiki waliosaidiana na wewe kama...
3 Reactions
7 Replies
1K Views
Alikuwa akisafiri kwenye barabara kuu akiwa juu ya pikipiki yake. Alikuwa akiendesha kwa wastani wa kilimeta 65 kwa saa. Jambo lenyewe lilitokea ghafla sana. Aligeuka kutazama pembeni mwa...
2 Reactions
0 Replies
3K Views
Wakuu sijui kama uzi huu umewahi kutolewa. Mara kadhaa naulizwa ushauri, inapotokea kijana wa kiume anataka kuoa kati ya msichana mrembo mwenye umbo la kuvutia sana, yaani ukitoka naye kila...
4 Reactions
47 Replies
9K Views
Wana jamiiforum naomba mnishauri sijui na tatizo gani. Mimi naishi na bro wangu, ana mke na mtoto wa miaka 2 na wadada wa kazi wawili. Yaani muda wote nikiwa nyumbani sina raha kabisa, yani...
2 Reactions
83 Replies
11K Views
Wakuu Kama post inavyojieleza, nadhani imeshawatokea wengi sana kushindwa kuelezea feelings/hisia na kutumia sana neno "YAANI" wishing that msikilizaji hata aingie kichwani mwako ajue...
0 Reactions
2 Replies
923 Views
Nina umri wa miaka 31,natafuta mwanake wa kujenga familia kama mke na mme.sifa awe na umri Kuanzia miaka 22_28,awe mrefu,mcha Mungu pia awe na uhitaji was kuolewa. Alie tayari anichek pm.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Become a CCTV camera installer/Technician just by attending this short course provided by Dsat Technology. Hello! This is the event that i have been telling you about,it is near to start...
0 Reactions
0 Replies
634 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…