Mass Wedding ni Suluhisho Kwenye usawa huu wa JPM


Ethos

Ethos

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
2,291
Likes
1,862
Points
280
Ethos

Ethos

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
2,291 1,862 280
Habari Wakuu..

Natarajia kuoa na kufanya Harusi mwezi huu wa December.. Kutokana na Gharama na hali Halisi kifedha Kwa wengi (hakuna dili siku Hizi) mass wedding zingesaidia wengi!

Yaani wanakusanyika hata maharusi kumi wanatafuta ukumbi mkubwa mambo yanaendelea Kwa kila mmoja kuchangisha kidogo.. Economies of Scale...

Siku Hizi watu wanakwepa kamati za Harusi au kutoa michango so ni vyema tukawa na njia mbadala Plan B


Ni Gharama ndogo na inakuwa tamu pia... Who is ready tuanzishe hiyo project Arusha?
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,199
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,199 280
Kama hukuoa enzi za Kikwete, utajutaaaaaaaaa!
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,467
Likes
2,857
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,467 2,857 280
Mwizi siku zote akili yake ni fupi mno
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,739
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,739 280
Kwani lazima watu wengi wawepo? Unaweza kwenda na ndugu zako wachache wa karibu mkamaliza kimya kimya....
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124