Natafta mchumba


M

mbogo rusaku

New Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
3
Likes
1
Points
5
Age
29
M

mbogo rusaku

New Member
Joined Nov 28, 2016
3 1 5
Naitwa john Rusaku Nina miaka 27,
Napenda sana maisha ya ndoa,mwenyezi mungu alinijalia nikapata kazi serikalini,ila wanawake wote walionipenda walikuja wakiwa kimasilahi maana walipofika,walijua wanakuja kuja kuvuna mpunga hatimae wanakuta hali tete,
Sasa nimejaribu ishi na wanawake zaidi ya wawili wote wakaondoka kwa sababu hiyo, pia wote tayari wanakuwa wameshazaa ,hivyo hata sielewi maana maisha Nazidi ona kama sina bahati,
Hivyo naombeni ushauri pia kama kuna atakaekuwa tayari kuolewa umri usizid miaka 27 pia awe mcha Mungu na awe hajazaa Niko tayari Kufunga ndoa ,ushauri naombeni matusi staki!akipenda nicheki kwa Namba 0716174812 tafadhali usinitukane !
 
S

softG

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,112
Likes
960
Points
280
S

softG

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,112 960 280
Tafuta pesa ndugu. Huitaji kutumia nguvu za hivi kama una pesa ya maana.
 
dadu

dadu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
475
Likes
317
Points
80
Age
18
dadu

dadu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
475 317 80
Nakupongeza mkuu kwa kujiachia ya moyoni
Ila hapa jf hutakosa mwenza kwani wapo wengi na wao wanahitaji ndoa
Waweza pata ila andaa hela za vocha tu
Wanachati usiku mzima hawa wa jf
Nakutakia uteuzi mwema
 
M

mbogo rusaku

New Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
3
Likes
1
Points
5
Age
29
M

mbogo rusaku

New Member
Joined Nov 28, 2016
3 1 5
Nakupongeza mkuu kwa kujiachia ya moyoni
Ila hapa jf hutakosa mwenza kwani wapo wengi na wao wanahitaji ndoa
Waweza pata ila andaa hela za vocha tu
Wanachati usiku mzima hawa wa jf
Nakutakia uteuzi mwema
Asante kaka
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830