Nisaidieni wana jamiii wenzangu

Nisaidieni wana jamiii wenzangu

isley

Member
Joined
Sep 24, 2016
Posts
48
Reaction score
83
Zawadi gani simple nzur nitampa mpenz wangu kwenye harusi yangu, nimefikir nimechoka..na siku zimebaki tatu... Hali ya kiuchumi ni yakimagufuli tuu..
 
Zilikuwepo nyuzi za kuwaponda wanaume wa Dar & vibamia, zikapita
Zikaja za kuwaponda wanawake, nazo zinaelekea ukingoni,
Zikaletwa za 'mpenzi wangu kanifanyia hivi na vile', nazo zikapita,
Zikaletwa za kulaani vizinga, nazo zikapita.

Zilizopo sokoni kwa sasa ni za ''nimpe zawadi gani?''.......Kuigaiga kila kitu kunadhihirisha ukweli wa 1/4.
 
Zawadi myapewa wote na ndugu na marafiki zawadi yako ni makagali tu baada ya ndoa
 
Zilikuwepo nyuzi za kuwaponda wanaume wa Dar & vibamia, zikapita
Zikaja za kuwaponda wanawake, nazo zinaelekea ukingoni,
Zikaletwa za 'mpenzi wangu kanifanyia hivi na vile', nazo zikapita,
Zikaletwa za kulaani vizinga, nazo zikapita.

Zilizopo sokoni kwa sasa ni za ''nimpe zawadi gani?''.......Kuigaiga kila kitu kunadhihirisha ukweli wa 1/4.
Eeee makubwaa
 
Zilikuwepo nyuzi za kuwaponda wanaume wa Dar & vibamia, zikapita
Zikaja za kuwaponda wanawake, nazo zinaelekea ukingoni,
Zikaletwa za 'mpenzi wangu kanifanyia hivi na vile', nazo zikapita,
Zikaletwa za kulaani vizinga, nazo zikapita.

Zilizopo sokoni kwa sasa ni za ''nimpe zawadi gani?''.......Kuigaiga kila kitu kunadhihirisha ukweli wa 1/4.
hhaahahahah, umewaza mbali hahahhaha ila kuna kaukweli Fulani hivi ulivyosema hahahha
 
Sijaelewa mimi tu au kuna wengine ambao hatujaelewa?
 
Hongera mkuu kwa kuelekea kufunga pingu za maisha siku 3 zijazo, Mungu awasimamie. Kuhusu zawadi, ngoja wadau wengine watakushauri, yangu ilikuwa pongezi tu
 
hhaahahahah, umewaza mbali hahahhaha ila kuna kaukweli Fulani hivi ulivyosema hahahha
Umesahau zile za Chit-chat ''ni member yupi wa JF unampenda?''?
Watu wengi ni wavivu kufikiri ndio maana wanatumia fikra za wengine?
 
Back
Top Bottom