Daima nitasema ahsante

Daima nitasema ahsante

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Posts
962
Reaction score
309
*Tujifunze kusema "ahsante"*

Maana hapo ulipo si kwa ujanja wako bali Muumba wako. Pia kile ulichonacho "Uhai" sio chako bali umeazimwa. Wakumbuke ndugu na rafiki waliosaidiana na wewe kama binadamu kufikia hapo ulipo.

Usiruhusu chuki na visasi vikutawale, kwani kama mtu hakukusaidia inawezekana hakuwa nacho au alighafirika kukusaidia katika kipindi hicho, ulichohitaji msaada wake (wao). Jifunze kusamehe, kusahau na kuonesha upendo wa watu wote hata kama unahisi umewazidi mafanikio.

By Mjr
 
*Tujifunze Kusema "Aksante"*
Maana hapo ulipo si kwa ujanja wako bali Muumba wako.
Pia kile ulichonacho "Uhai",si chako bali umeazimwa.
Wakumbuke ndugu na rafiki waliosaidiana na wewe km binAdamu kufikia hapo ulipo.!
Usiruhusu Chuki na visasi vikutawale,kwani kama mtu hakukusaidia inawezkn hakuwa nacho au alighafirika kukusaidia ktk kipindi hicho ulichohitaji msaada wake(wao).
Jifunze kusamehe,kusahau na kuonesha upendo wa watu wote hta km unahic umewazidi mafanikio!!!!!!

By Mjr
Maneno mazur
 
*Tujifunze Kusema "Aksante"*
Maana hapo ulipo si kwa ujanja wako bali Muumba wako.
Pia kile ulichonacho "Uhai",si chako bali umeazimwa.
Wakumbuke ndugu na rafiki waliosaidiana na wewe km binAdamu kufikia hapo ulipo.!
Usiruhusu Chuki na visasi vikutawale,kwani kama mtu hakukusaidia inawezkn hakuwa nacho au alighafirika kukusaidia ktk kipindi hicho ulichohitaji msaada wake(wao).
Jifunze kusamehe,kusahau na kuonesha upendo wa watu wote hta km unahic umewazidi mafanikio!!!!!!

By Mjr
Amen. Barikiwa sana mkuu
 
Back
Top Bottom