Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Muda umefika sasa wa kutafuta jiko - yaani kuoa. Nina miaka 39 sasa natafuta binti mtanashati, mrembo, mpole na mshika dini - awe ana miaka 22 hadi 24 asiwe na mtoto, msomi walau kidato cha nne...
2 Reactions
84 Replies
11K Views
Moja kati ya kitu ambacho wanaume wengi wamekuwa wakikizungumzia sana mtandaoni na kuonyesha wanakichukia ni hii kauli ya nitumie na ya kutolea Inaonekana kuwa ni kauli inayotolewa na mtu...
1 Reactions
3 Replies
3K Views
Ni rafiki yangu sana na alikuja kunieleza tatizo lake nikaona sio mbaya nikashare kidg huku angalau naweza kumpa majibu yaliyojitosheleza.. Ana mwanaume wake wapo kwenye mahusiano mwezi mmoja...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Asalam alaykum, Nimekuja na mada ya watu wenye moyo mpweke nikimaanisha watu ambao waliiingia katika mahusiano kisha kupitia hayo mahusiano yakawatenda sanaaaaa kiasi cha kutoka na kuamu kuishi...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Umewah kupga picha za uchi halafu ukamtumia mtu? Mimi najipiga sna picha za hv lakin sijawah kutuma kwa mtu hta sku moja na sidhan km itakuja kutokea kumtumia mtu picha za uchi. Nishawah...
4 Reactions
103 Replies
17K Views
Jirani yangu ametaka kuuwa mtu mda mfupi uliopita Kisa, mkewe anamuachia hela ya kula then mchana anampikia mwanaume mwingine chakula anampelekea hadi chai ya asubuhi anampelekea. Jamaa...
15 Reactions
45 Replies
5K Views
Dah, Hivi inaingia akilini kweli? Eti kisa sijamuandikia happy birthday ndio ameniacha. Wadada hivi hii ina umihimu sana kwenu ama ndio alikua anatafuta gia ya kuondokea tu? Heart broken...
5 Reactions
67 Replies
8K Views
Habari za weekend wadau ingawa mmejifungia ndani huku mnapumua kwa taabu kwa kubanwa na barakoa. Nije kwenye maada husika kuna rafiki yangu kazaa na binti mmoja na mtoto ana miaka mitano sasa ila...
0 Reactions
41 Replies
5K Views
Natumai hamjambo wakuu Tukiwa tunaendelea na mapambano dhidi ya corona nimependa kushare kisa kilichofaninya niwaone wazazi maboya ajili ya mapendo Kuna mrembo tuliwahi pendana sana huko nyuma...
3 Reactions
21 Replies
2K Views
Habari zenu, Naomba kuwauliza wadada hili swali mnipe uzoefu wenu. Baada ya kuachana na mpenzi wangu wiki iliyopita, nikaamua kumtafuta ex wangu ambae tulipendana sana kipindi tupo chuo...
2 Reactions
19 Replies
3K Views
Juzi kati nikiwa na peruzi mitandaoni nilijikuta nakutana na picha nyingi za wadau na mama zao huku wakiwa wamefunguka mengi yote kuonyesha shukrani na upendo kiukweli ni jambo zuri sana Binafsi...
5 Reactions
38 Replies
3K Views
Za Leo Najua nimepotea sana ila nipo Swali langu kubwa Kwako kabla sijaendelea na hadithi ni Kwanini Upo single?! Ndio wewe hapo, naongea name wewe Kwanini Upo single?! Dada/Kaka Mzuri...
2 Reactions
279 Replies
28K Views
Wapendwa akina Dada tunaomba hii kauli 2019 msitumie jamaa Kaka enu amekutana na hiki kituko
2 Reactions
95 Replies
8K Views
Naombeni ushauri wakuu Shemeji yenu kila nikiwa nae kwenye mtanange namchavanga akifika kileleni lazima aning'ate, sasa sijui kwamba ndio anakuwa na hisia kali zaidi au inakuaje. Nakumbuka juzi...
1 Reactions
72 Replies
7K Views
Have respect for each other and handle every difference with maturity. Tell your partner when you are offended and accept apologies as soon as they are tendered and move along. The sooner you...
1 Reactions
3 Replies
661 Views
Hivi kama unaishi na mpenzi wako wa kike afu akaota eti anasex na jamaa mwingine na katika ndoto ukawafumania ina maana gani? Msichana wangu ameota hivo na kanisimulia kila kitu ilivokuwa japo...
0 Reactions
33 Replies
32K Views
Habari wana MMU, Bila kupoteza muda nimeona njia sahihi ya kumkomoa mke mchepukaji ni kumgeuza msukule ili urudishe hasara ya kugongewa,Pia itakusaidia kuongeza kipato chako mwisho was siku...
4 Reactions
37 Replies
4K Views
Au labda Mwenyezi Mungu alivyowaumba Wanawake hakuwawekea ile roho dhaifu ya kutaka Kujitoa Uhai ( Kujiua ) kama ambayo inaonekana kwa Wanaume hiyo Roho si tu kwamba aliiweka bali aliigundisha...
13 Reactions
134 Replies
15K Views
Je, wapendwa mnajua kuwa wanaume zenu au wapendwa zenu wanapenda nyie kwa moyo? Au mpompo tu mwa shangaa? Je, unaaminije kuwa huyu niliyenaye alinioa kwa mapenzi au kwa maana na kitu fulani au...
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Wakuu Habari. Naomba kuuliza hii kitu kwa wenye tajiriba juu ya hili tatzo la baba au mama kutoka nje ya ndoa kwa kutembea na wafanyakazi wao wa ndani aidha Shamba Boy na House Girl. Ni Couple...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…