Kila akifika kileleni lazima anijeruhi

secretary POMPEO

JF-Expert Member
Feb 12, 2020
1,589
2,000
Naombeni ushauri wakuu

Shemeji yenu kila nikiwa nae kwenye mtanange namchavanga akifika kileleni lazima aning'ate, sasa sijui kwamba ndio anakuwa na hisia kali zaidi au inakuaje.

Nakumbuka juzi Jumapili wakati tunaenjoy, alipofika tuu katika kilele cha milima ya usambara alining'ata sikio mpaka sasa nina jera hapa.

Atakua ana matatizo gani ? Au ana mashetani ??
 

Super Villain

JF-Expert Member
Jan 2, 2019
8,477
2,000
Sasa hivi mikikutana tena kiwanjani ni mvalishe mask tu utakuwa unamkinga na corona na pia unajikinga wewe mwenyewe na kung'atwa wakati huo huo.
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
20,455
2,000
samahani mkuu, ila ningependa kujua umejiwekea malengo ya kufikisha thread ngapi kwa siku, wiki, mwezi na mwaka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom